Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.057.714.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.057.527.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.057.714.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.057.527.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy .
19/12/2018 09:42
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/11/2018 08:10
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:39
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:32
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
17/11/2018 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Nhà luyện tập cầu lông, bóng bàn với 1 gói thầu.
15/09/2022 16:07
Kho J250/Cục Xe - Máy công bố kết quả gói thầu Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phẩn Thương Mại và Sản Xuất Delta Việt Nam
14/09/2022 15:37
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Củng cố cơ sở hạ tầng khu kỹ thuật (Khu A) với 2 gói thầu.
07/09/2022 15:19
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Bể cát,bể nước,kẻng hiệu lệnh,lán PCCC với 1 gói thầu.
07/09/2022 14:25
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư,văn phòng phẩm phục vụ hội thi, hội thao công tác kỹ thuật với 1 gói thầu.
05/09/2022 14:18
Kho J250/Cục Xe - Máy công bố KQMT gói thầu Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 08:33
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải TBMT Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/08/2022 15:27
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải KHLCNT Mua giá để vật tư kỹ thuật bảo đảm nhà kho với 1 gói thầu.
10/08/2022 10:18
Kho J250/Cục Xe - Máy công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMH XÂY DỰNG THÀNH LỢI
19/12/2018 09:42
Kho J250/Cục Xe - Máy đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/11/2018 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy .
19/12/2018 09:42
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/11/2018 08:10
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:39
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
18/11/2018 08:32
Bên mời thầu Kho J250/Cục Xe - Máy đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo mái nhà kho K304 kho J250/ Cục Xe – Máy/ TCKT của chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy với 1 gói thầu.
17/11/2018 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J250/Cục Xe - Máy là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Suy nghĩ và lý thuyết phải đi trước mọi hành động có ích; thế nhưng bản thân hành động lại cao cả hơn cả suy nghĩ lẫn lý thuyết. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh