Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 56 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.235.194.646 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.196.446.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.235.194.646 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.196.446.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng biểu chính quy toàn đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHƯ Ý
19/08/2026 15:01
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng biểu chính quy toàn đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:40
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp và thực hiện CVĐ 50 ở đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VƯƠNG VIỆT PHÁT
29/07/2026 16:26
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp và thực hiện CVĐ 50 ở đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:40
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá phụ để hộp số và sửa chữa giá chính để hộp số của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX VÀ TM TRƯỜNG HƯNG ĐẠT
22/07/2026 16:30
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua giá phụ để hộp số và sửa chữa giá chính để hộp số của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
17/07/2026 15:26
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
16/06/2026 15:19
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữ TBKT 6 tháng đầu năm của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Thi
15/06/2026 16:20
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
15/06/2026 14:25
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữ TBKT 6 tháng đầu năm của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
03/06/2026 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế kính cửa trời nhà Kho K4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG RỒNG VÀNG GROUP
10/07/2025 14:35
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế kính cửa trời nhà Kho K4 với 1 gói thầu.
11/06/2025 10:26
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Mua sắm chăn ga, gối nệm phục vụ sinh hoạt, công tác tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH SX - TM Vạn Thành
03/06/2025 16:20
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN NGUYỄN GIA BẢO
30/05/2025 16:21
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua sắm chăn ga, gối nệm phục vụ sinh hoạt, công tác tại đơn vị với 1 gói thầu.
28/05/2025 09:30
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Bổ sung sổ sách, bảng biểu, trang bị bảo đảm chính quy phòng giao ban điều hành, phòng điều hành và phòng thủ kho khu kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG CÁO HUY KHOA
18/04/2025 10:30
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữa TBKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngọc Lập Vịnh
01/04/2025 16:44
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, duy tu, bảo trì công trình xăng dầu, doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Xuân Ngọc
01/04/2025 16:12
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Mua lốp đồng bộ xe cấp phát và trung chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CHÈ LỐP
17/12/2024 09:38
Kho J258/ Cục Xe Máy công bố kết quả gói thầu Mua trang bị, bảng biểu củng cố chính quy phòng điều hành khu kỹ thuật, phòng làm việc thủ kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG CÁO HUY KHOA
13/12/2024 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng biểu chính quy toàn đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHƯ Ý
19/08/2026 15:01
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng biểu chính quy toàn đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:40
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp và thực hiện CVĐ 50 ở đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VƯƠNG VIỆT PHÁT
29/07/2026 16:26
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp và thực hiện CVĐ 50 ở đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:40
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá phụ để hộp số và sửa chữa giá chính để hộp số của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX VÀ TM TRƯỜNG HƯNG ĐẠT
22/07/2026 16:30
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua giá phụ để hộp số và sửa chữa giá chính để hộp số của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
17/07/2026 15:26
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
16/06/2026 15:19
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữ TBKT 6 tháng đầu năm của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Kim Thi
15/06/2026 16:20
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
15/06/2026 14:25
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữ TBKT 6 tháng đầu năm của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
03/06/2026 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư của 56 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư của 77 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc bắt đầu khi sự ích kỷ kết thúc. "
John Wooden
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh