Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.906.586.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.841.598.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.906.586.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.841.598.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo trì, bảo dưỡng hệ thống giám sát, chỉ huy điều hành và trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
10/09/2025 14:34
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa TTB dụng cụ TTG tại đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
22/08/2025 08:09
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:58
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Bổ sung sổ sách, bảng biểu, trang bị bảo đảm chính quy phòng giao ban điều hành, phòng điều hành và phòng thủ kho khu kỹ thuật của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:00
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Bổ sung sổ sách, bảng biểu, trang bị bảo đảm chính quy phòng giao ban điều hành, phòng điều hành và phòng thủ kho khu kỹ thuật của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:20
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữa TBKT của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
28/03/2025 08:26
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, duy tu, bảo trì công trình xăng dầu, doanh trại của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:14
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
12/12/2024 08:03
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
27/11/2024 15:17
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang thiết bị, dụng cụ của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
27/11/2024 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:58
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Bổ sung sổ sách, bảng biểu, trang bị bảo đảm chính quy phòng giao ban điều hành, phòng điều hành và phòng thủ kho khu kỹ thuật với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:00
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Bổ sung sổ sách, bảng biểu, trang bị bảo đảm chính quy phòng giao ban điều hành, phòng điều hành và phòng thủ kho khu kỹ thuật với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:20
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữa TBKT với 1 gói thầu.
28/03/2025 08:26
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, duy tu, bảo trì công trình xăng dầu, doanh trại với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:14
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển với 1 gói thầu.
12/12/2024 08:03
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển với 1 gói thầu.
27/11/2024 15:17
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang thiết bị, dụng cụ với 1 gói thầu.
27/11/2024 15:09
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua lốp đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển với 1 gói thầu.
27/11/2024 14:52
Kho J258/ Cục Xe Máy đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển với 1 gói thầu.
27/11/2024 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo trì, bảo dưỡng hệ thống giám sát, chỉ huy điều hành và trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
10/09/2025 14:34
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa TTB dụng cụ TTG tại đơn vị của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
22/08/2025 08:09
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hàng hóa củng cố phòng huấn luyện kỹ thuật, cơ sở vật chất tham gia hội thi, hội thao CTKT các cấp của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:58
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Bổ sung sổ sách, bảng biểu, trang bị bảo đảm chính quy phòng giao ban điều hành, phòng điều hành và phòng thủ kho khu kỹ thuật của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
08/04/2025 10:00
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Bổ sung sổ sách, bảng biểu, trang bị bảo đảm chính quy phòng giao ban điều hành, phòng điều hành và phòng thủ kho khu kỹ thuật của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:20
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, sửa chữa TBKT của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
28/03/2025 08:26
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, duy tu, bảo trì công trình xăng dầu, doanh trại của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:14
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
12/12/2024 08:03
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ xe chờ cấp phát và trung chuyển của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
27/11/2024 15:17
Bên mời thầu Kho J258/ Cục Xe Máy đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang thiết bị, dụng cụ của chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy với 1 gói thầu.
27/11/2024 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư của 73 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 71 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho J258/ Cục Xe Máy là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đừng phán xét hạt tiêu theo hình dáng nhỏ bé của nó, hãy nếm nó và bạn sẽ cảm thấy nó cay cỡ nào. "
Ngạn ngữ Ả Rập
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info