Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 149 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 154 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,41%, Xây lắp 1,59%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.895.353.814 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.775.770.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,41%, Xây lắp 1,59%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.895.353.814 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.775.770.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Gói thầu MS số 18 Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa xe máy; Gói thầu MS số 19 Mua hàng hóa sửa chữa xe máy của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT với 2 gói thầu.
04/09/2026 14:33
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 17 Mua hàng hóa phục vụ công tác bảo quản vật tư của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
10/08/2026 07:53
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa phục vụ công tác bảo quản vật tư của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:07
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 02-Mua sắt, thép và vật tư kim khí của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ GREEN VINA
22/06/2026 14:14
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 03-Mua vật tư hàng hóa của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
15/06/2026 15:58
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 16-BH: Mua trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN HÙNG
13/06/2026 08:49
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch mua sắm TTB, vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:00
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 15 Mua vật chất bảo đảm công tác văn phòng của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
03/06/2026 15:27
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 14 Mua sắt thép gia công giá kê của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
03/06/2026 15:14
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 13 Mua vật tư, phụ tùng xe máy của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
03/06/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 10 Mua trang thiết bị cá nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mỹ Uyên
17/09/2025 09:04
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG THỊNH VĂN
24/07/2025 09:18
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 02 Mua sắt, thép, gỗ xẻ và vật tư kim khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lan Dương
23/07/2025 16:42
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 01 Mua dầu, mỡ và sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lan Dương
23/07/2025 08:13
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 14:16
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố KQMT gói thầu Gói thầu MS số 02 Mua sắt, thép, gỗ xẻ và vật tư kim khí với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 14:18
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 05- Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Khắc Cường
23/06/2025 17:19
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2025 14:13
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đăng tải TBMT Gói thầu MS số 02 Mua sắt, thép, gỗ xẻ và vật tư kim khí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2025 14:51
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT công bố KQMT gói thầu Gói thầu MS số 01 Mua dầu, mỡ và sơn với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Gói thầu MS số 18 Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa xe máy; Gói thầu MS số 19 Mua hàng hóa sửa chữa xe máy của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT với 2 gói thầu.
04/09/2026 14:33
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 17 Mua hàng hóa phục vụ công tác bảo quản vật tư của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
10/08/2026 07:53
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa phục vụ công tác bảo quản vật tư của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT với 1 gói thầu.
20/07/2026 09:07
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 02-Mua sắt, thép và vật tư kim khí của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ GREEN VINA
22/06/2026 14:14
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 03-Mua vật tư hàng hóa của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
15/06/2026 15:58
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 16-BH: Mua trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN HÙNG
13/06/2026 08:49
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch mua sắm TTB, vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:00
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 15 Mua vật chất bảo đảm công tác văn phòng của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
03/06/2026 15:27
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 14 Mua sắt thép gia công giá kê của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
03/06/2026 15:14
Bên mời thầu Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS số 13 Mua vật tư, phụ tùng xe máy của chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Ngọc
03/06/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT là chủ đầu tư của 74 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 61 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT là chủ đầu tư của 63 TBMT, trong đó tự mời thầu 55 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT là chủ đầu tư của 154 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Xinh đẹp và đau khổ luôn choàng vai thân thiết, cùng đi đến điểm cuối của cuộc đời. "
Tennyson (Anh)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026