Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 14:17 20/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà làm việc cơ quan S9; xây nhà bảo hộ lao động
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Báo cáo KT-KT và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách QP năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500273922_2506201402
Ngày phê duyệt
20/06/2025 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Kho KT580/Cục KTQBC/TCHCKT
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:13 20/06/2025
đến
14:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa- dung tích: ≥ 150 lít (kèm theo hóa đơn mua bán, hợp đồng thuê nguyên tắc (nếu đi thuê)
1
2
Máy trộn bê tông- dung tích: ≥ 250 lít (kèm theo hóa đơn mua bán, hợp đồng thuê nguyên tắc (nếu đi thuê)
1
3
Máy cắt gạch đá- công suất: ≥ 1,7 Kw (kèm theo hóa đơn mua bán, hợp đồng thuê nguyên tắc (nếu đi thuê)
1
4
Máy hàn xoay chiều- công suất: ≥ 23,0 Kw (kèm theo hóa đơn mua bán, hợp đồng thuê nguyên tắc (nếu đi thuê)
1
5
Máy mài- công suất: ≥ 1,0 Kw (kèm theo hóa đơn mua bán, hợp đồng thuê nguyên tắc (nếu đi thuê)
1
6
Máy khoan bê tông- công suất: ≥ 0,62 Kw (kèm theo hóa đơn mua bán, hợp đồng thuê nguyên tắc (nếu đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0028
Tấn
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0392
Tấn
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0312
100m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.312
m3
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.014
Tấn
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0769
Tấn
7
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột tròn, đa giác
0.0942
100m2
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.942
m3
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0028
Tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0377
Tấn
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0745
100m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.2484
m3
13
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50, PCB40
10.9944
m2
14
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
12.4815
m2
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0656
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.6238
m3
17
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XM mác 75, PCB40
29.2993
m2
18
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
12.4815
m2
19
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn Kova, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.4815
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.618
m2
21
Gia công lan can
0.0459
tấn
22
Lắp dựng lan can sắt, PCB40
4.14
m2
23
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0094
tấn
24
Gia công xà gồ thép
0.3206
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.33
tấn
26
Sơn sắt thép bằng sơn Expo, 1 nước lót, 2 nước phủ
32.8168
m2
27
Lợp mái ngói 22 v/m2, chiều cao <= 4 m, vữa XM mác 75, PCB40
0.4066
100m2
28
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
20.5
mét
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2
15
mét
30
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tác, hộp cầu chì, hộp aptomat <=300x300mm
2
hộp
31
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
15
mét
32
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
Cái
33
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
Cái
34
Lắp đặt ổ cắm đơn
1
Cái
35
Lắp đặt quạt trần
1
Cái
36
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
37
Ghế đá mài granito giả gỗ (1,2m)
3
Cái
38
Bàn giả gỗ (ĐK: 1m)
1
Cái
39
Bảng biểu khẩu hiệu
1
Cái
40
Tủ nhôm kính (1,2x0,8x0,4)
1
Cái
41
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ LÀM VIỆC CƠ QUAN S9
42
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
25.88
m
43
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
142.24
m2
44
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
4.502
m3
45
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.502
m3
46
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
4.502
m3
47
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
4.502
m3
48
Xây tường gạch ống (8x8x19)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M50, PCB40
19.1472
m3
49
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
20.94
m2
50
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
23.236
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây