Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.999.637.257 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.914.335.317 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.999.637.257 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.914.335.317 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT Trang bị, sửa chữa TSCĐ và CCDC năm 2025 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 4 gói thầu.
19/03/2025 13:40
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà thăm hỏi doanh nghiệp tiêu biểu, tổ nhà trọ tự quản, các cơ quan đơn vị có quan hệ giúp đỡ Liên đoàn Lao động Quận 7 Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIỆN PHÁP
14/01/2025 08:43
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT Mua 90 phần quà thăm hỏi doanh nghiệp tiêu biểu, tổ nhà trọ tự quản, các cơ quan đơn vị có quan hệ giúp đỡ Liên đoàn Lao động Quận 7 Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 1 gói thầu.
03/01/2025 17:29
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIỆN PHÁP
30/12/2024 15:37
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu In và thiết kế Blco lich năm 2025 tặng CĐCS trực thuộc và các tập thể có nhiều giúp đỡ hoạt động công đoàn của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGƯỜI LAO ĐỘNG
24/12/2024 00:11
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT In và thiết kế Bloc Lịch năm 2025 tặng CĐCS trực thuộc và các tập thể có nhiều giúp đỡ hoạt động công đoàn quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 1 gói thầu.
23/12/2024 23:29
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải TBMT Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 17:02
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải TBMT Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 11:50
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 1 gói thầu.
09/12/2024 16:52
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 300 phần quà thăm hỏi tập thể, cá nhân có nhiều đóng góp, giúp đỡ hoạt động công đoàn Quận 7 nhân dịp 95 năm ngày thành lập công đoàn Việt nam. của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO VIỆT QUÀ TẶNG
31/07/2024 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đăng tải KHLCNT Trang bị, sửa chữa TSCĐ và CCDC năm 2025 với 4 gói thầu.
19/03/2025 13:40
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 công bố kết quả gói thầu Mua quà thăm hỏi doanh nghiệp tiêu biểu, tổ nhà trọ tự quản, các cơ quan đơn vị có quan hệ giúp đỡ Liên đoàn Lao động Quận 7 Tết Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIỆN PHÁP
14/01/2025 08:43
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đăng tải KHLCNT Mua 90 phần quà thăm hỏi doanh nghiệp tiêu biểu, tổ nhà trọ tự quản, các cơ quan đơn vị có quan hệ giúp đỡ Liên đoàn Lao động Quận 7 Tết Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
03/01/2025 17:29
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 công bố kết quả gói thầu Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIỆN PHÁP
30/12/2024 15:37
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 công bố kết quả gói thầu In và thiết kế Blco lich năm 2025 tặng CĐCS trực thuộc và các tập thể có nhiều giúp đỡ hoạt động công đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGƯỜI LAO ĐỘNG
24/12/2024 00:11
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đăng tải KHLCNT In và thiết kế Bloc Lịch năm 2025 tặng CĐCS trực thuộc và các tập thể có nhiều giúp đỡ hoạt động công đoàn quận 7 với 1 gói thầu.
23/12/2024 23:29
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 công bố KQMT gói thầu Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 với 2 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 10:02
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đăng tải TBMT Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 17:02
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đăng tải TBMT Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 11:50
Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 với 1 gói thầu.
09/12/2024 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT Trang bị, sửa chữa TSCĐ và CCDC năm 2025 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 4 gói thầu.
19/03/2025 13:40
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà thăm hỏi doanh nghiệp tiêu biểu, tổ nhà trọ tự quản, các cơ quan đơn vị có quan hệ giúp đỡ Liên đoàn Lao động Quận 7 Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIỆN PHÁP
14/01/2025 08:43
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT Mua 90 phần quà thăm hỏi doanh nghiệp tiêu biểu, tổ nhà trọ tự quản, các cơ quan đơn vị có quan hệ giúp đỡ Liên đoàn Lao động Quận 7 Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 1 gói thầu.
03/01/2025 17:29
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIỆN PHÁP
30/12/2024 15:37
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu In và thiết kế Blco lich năm 2025 tặng CĐCS trực thuộc và các tập thể có nhiều giúp đỡ hoạt động công đoàn của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGƯỜI LAO ĐỘNG
24/12/2024 00:11
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT In và thiết kế Bloc Lịch năm 2025 tặng CĐCS trực thuộc và các tập thể có nhiều giúp đỡ hoạt động công đoàn quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 1 gói thầu.
23/12/2024 23:29
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải TBMT Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 17:02
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải TBMT Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 11:50
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Mua quà chăm lo tết Ất Tỵ năm 2025 cho đoàn viên, người lao động khó khăn Quận 7 của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 với 1 gói thầu.
09/12/2024 16:52
Bên mời thầu Liên Đoàn Lao Động Quận 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 300 phần quà thăm hỏi tập thể, cá nhân có nhiều đóng góp, giúp đỡ hoạt động công đoàn Quận 7 nhân dịp 95 năm ngày thành lập công đoàn Việt nam. của chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAO VIỆT QUÀ TẶNG
31/07/2024 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên Đoàn Lao Động Quận 7 là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất cứ khi nào bạn xung đột với ai đó, có một yếu tố có thể tạo ra sự khác biệt giữa hủy hoại mối quan hệ và làm nó trở nên sâu sắc hơn. Yếu tố đó là thái độ. "
William James
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh