Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 114 nhà thầu.
- Đã công bố 107 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 19 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 352 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 312 gói thầu, trong đó có 216 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 260 gói (với 279 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 226 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 109 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 0,36%, Tư vấn 3,58%, Phi tư vấn 51,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 382.012.463.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 359.661.725.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA như sau:
- Có quan hệ với 114 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 0,36%, Tư vấn 3,58%, Phi tư vấn 51,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 382.012.463.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 359.661.725.603 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai mua sắm 01 xe ô tô chuyên dùng chở tiền cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU AN PHÚ THÀNH
03/09/2026 13:46
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải KHLCNT Triển mua sắm 01 xe ô tô chuyên dùng chở tiền cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:19
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai mua sắm 01 xe ô tô chuyên dùng chở tiền cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn năm 2026.
03/09/2026 11:11
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn đánh giá vị trí các công việc được lựa chọn tại VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KẾT NỐI NHÂN TÀI
03/09/2026 10:54
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn đánh giá vị trí các công việc được lựa chọn tại VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:51
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:46
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:09
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị tài sản, công cụ lao động thuộc CNTT cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRUNG ANH
27/08/2026 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BẰNG HỮU
17/07/2025 12:01
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố KQMT gói thầu Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB với 3 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 15:12
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ đợt 02 tại VRB năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP CMC
27/06/2025 14:56
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2025 18:16
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB với 1 gói thầu.
25/06/2025 17:21
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố KQMT gói thầu Dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ đợt 02 tại VRB năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 15:05
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Xây dựng sản phẩm tiền gửi linh hoạt trên hệ thống Corebanking và API gateway tích hợp giữa hệ thống CoreBanking Flexcube và hệ thống ngoài. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 11:23
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Xây dựng sản phẩm tiền gửi linh hoạt trên hệ thống Corebanking và API gateway tích hợp giữa hệ thống CoreBanking Flexcube và hệ thống ngoài. với 1 gói thầu.
16/06/2025 19:03
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Xây dựng sản phẩm tiền gửi linh hoạt trên hệ thống Corebanking và API gateway tích hợp giữa hệ thống CoreBanking Flexcube và hệ thống ngoài. với 1 gói thầu.
16/06/2025 17:41
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ đợt 02 tại VRB năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai mua sắm 01 xe ô tô chuyên dùng chở tiền cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU AN PHÚ THÀNH
03/09/2026 13:46
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải KHLCNT Triển mua sắm 01 xe ô tô chuyên dùng chở tiền cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:19
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai mua sắm 01 xe ô tô chuyên dùng chở tiền cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn năm 2026.
03/09/2026 11:11
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn đánh giá vị trí các công việc được lựa chọn tại VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KẾT NỐI NHÂN TÀI
03/09/2026 10:54
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn đánh giá vị trí các công việc được lựa chọn tại VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:51
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải TBMT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:46
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:09
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị tài sản, công cụ lao động thuộc CNTT cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn của chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRUNG ANH
27/08/2026 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA là chủ đầu tư của 107 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA là chủ đầu tư của 352 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 261 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 91 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA là chủ đầu tư của 279 TBMT, trong đó tự mời thầu 221 TBMT, đơn vị khác mời thầu 58 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA là chủ đầu tư của 226 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA là chủ đầu tư có quan hệ với 114 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cơm kẻ bất nhân, ăn, ấy chớ, Áo người vô nghĩa, mặc, chẳng thà. "
Nguyễn Trãi
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026