Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Đã công bố 106 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 19 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 315 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 280 gói thầu, trong đó có 200 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 228 gói (với 250 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 113 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,00%, Xây lắp 0,80%, Tư vấn 4,80%, Phi tư vấn 51,60%, Hỗn hợp 0,80%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 280.085.163.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.184.257.599 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA như sau:
- Có quan hệ với 110 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,00%, Xây lắp 0,80%, Tư vấn 4,80%, Phi tư vấn 51,60%, Hỗn hợp 0,80%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 280.085.163.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.184.257.599 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA như sau:
- Là chủ đầu tư của 106 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 351 KHLCNT trong đó có 261 KHLCNT tự đăng tải, có 90 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 279 TBMT trong đó tự mời thầu 221 TBMT, có 58 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn đánh giá vị trí các công việc được lựa chọn tại VRB với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:51
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:46
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:09
Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Trang bị tài sản, công cụ lao động thuộc CNTT cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRUNG ANH
27/08/2026 10:40
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Giải pháp truyền và nhận tin qua hệ thống Internet Banking cho khách hàng ĐCTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐÔNG NAM Á
24/08/2026 16:55
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho 02 gói thầu: (i) Gói thầu Xây dựng và triển khai Khung quản trị dữ liệu và triển khai giải pháp Kho dữ liệu tập trung tại VRB (Data Governance và Data Lakehouse); (ii) Gói thầu tư vấn giám sát công tác triển khai cho gói thầu trên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
24/08/2026 16:49
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho 02 gói thầu: (i) Gói thầu Xây dựng và triển khai Khung quản trị dữ liệu và triển khai giải pháp Kho dữ liệu tập trung tại VRB (Data Governance và Data Lakehouse); (ii) Gói thầu tư vấn giám sát công tác triển khai cho gói thầu trên với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:43
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho 02 gói thầu: (i) Gói thầu Xây dựng và triển khai Khung quản trị dữ liệu và triển khai giải pháp Kho dữ liệu tập trung tại VRB (Data Governance và Data Lakehouse); (ii) Gói thầu tư vấn giám sát công tác triển khai cho gói thầu trên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
24/08/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BẰNG HỮU
17/07/2025 12:01
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố KQMT gói thầu Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB với 3 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 15:12
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ đợt 02 tại VRB năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP CMC
27/06/2025 14:56
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2025 18:16
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Gia hạn bản quyền phần mềm dò quét lỗ hổng bảo mật Rapid7 InsightVM cho các hệ thống CNTT quan trọng của VRB với 1 gói thầu.
25/06/2025 17:21
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố KQMT gói thầu Dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ đợt 02 tại VRB năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 15:05
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Xây dựng sản phẩm tiền gửi linh hoạt trên hệ thống Corebanking và API gateway tích hợp giữa hệ thống CoreBanking Flexcube và hệ thống ngoài. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 11:23
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Xây dựng sản phẩm tiền gửi linh hoạt trên hệ thống Corebanking và API gateway tích hợp giữa hệ thống CoreBanking Flexcube và hệ thống ngoài. với 1 gói thầu.
16/06/2025 19:03
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Xây dựng sản phẩm tiền gửi linh hoạt trên hệ thống Corebanking và API gateway tích hợp giữa hệ thống CoreBanking Flexcube và hệ thống ngoài. với 1 gói thầu.
16/06/2025 17:41
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Dịch vụ bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ đợt 02 tại VRB năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn đánh giá vị trí các công việc được lựa chọn tại VRB với 1 gói thầu.
03/09/2026 10:51
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải TBMT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:46
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:09
Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
Chủ đầu tư NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị thiết bị mạng cho Trung tâm dữ liệu (DC) và Trung tâm dự phòng (DR) VRB.
28/08/2026 15:15
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Trang bị tài sản, công cụ lao động thuộc CNTT cho VRB Chi nhánh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRUNG ANH
27/08/2026 10:40
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Giải pháp truyền và nhận tin qua hệ thống Internet Banking cho khách hàng ĐCTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN ĐÔNG NAM Á
24/08/2026 16:55
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho 02 gói thầu: (i) Gói thầu Xây dựng và triển khai Khung quản trị dữ liệu và triển khai giải pháp Kho dữ liệu tập trung tại VRB (Data Governance và Data Lakehouse); (ii) Gói thầu tư vấn giám sát công tác triển khai cho gói thầu trên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
24/08/2026 16:49
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho 02 gói thầu: (i) Gói thầu Xây dựng và triển khai Khung quản trị dữ liệu và triển khai giải pháp Kho dữ liệu tập trung tại VRB (Data Governance và Data Lakehouse); (ii) Gói thầu tư vấn giám sát công tác triển khai cho gói thầu trên với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:43
NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho 02 gói thầu: (i) Gói thầu Xây dựng và triển khai Khung quản trị dữ liệu và triển khai giải pháp Kho dữ liệu tập trung tại VRB (Data Governance và Data Lakehouse); (ii) Gói thầu tư vấn giám sát công tác triển khai cho gói thầu trên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
24/08/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải 315 KHLCNT, trong đó có 280 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải 250 TBMT trong 228 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 221 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA đã đăng tải 163 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA có quan hệ với 110 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu NGÂN HÀNG LIÊN DOANH VIỆT- NGA có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên đời có ba thứ nguy hiểm nhất: Rượu ngon làm ta mất trí, tiền bạc nhiều làm ta bất chính, vợ đẹp làm ta đau khổ nhiều. Vì: rượu ngon khiến ta thích uống; tiền nhiều thường làm mờ át lương tri; vợ đẹp thường hay phản bội. Vì thế tốt nhất là mất cả ba. "
J.P.Sartre
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.