Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 25,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.807.883.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.734.738.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 25,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.807.883.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.734.738.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-01 của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ 5S
20/06/2025 09:44
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị doanh cụ của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Thương Mại Dịch Vụ Thành Vinh
03/06/2025 14:46
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải TBMT Gói thầu TB-01 của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 14:36
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT
28/05/2025 15:15
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thang máy và thang tời tại tòa nhà trung tâm Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với 2 gói thầu.
21/05/2025 15:37
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, lắp đặt thang máy và thang tời tại tòa nhà trung tâm Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM.
21/05/2025 15:15
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải TBMT XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị doanh cụ của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 14:37
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo toàn bộ khu tiệc cưới tầng 3, điều chỉnh công năng phòng tiệc Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với 5 gói thầu.
12/05/2025 12:45
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo toàn bộ khu tiệc cưới tầng 3, điều chỉnh công năng phòng tiệc Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với 5 gói thầu.
12/05/2025 12:36
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu TV-03:Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT
29/04/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ 5S
20/06/2025 09:44
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH công bố kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Thương Mại Dịch Vụ Thành Vinh
03/06/2025 14:46
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT
28/05/2025 15:15
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH công bố KQMT gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị doanh cụ với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 09:41
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thang máy và thang tời tại tòa nhà trung tâm Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM với 2 gói thầu.
21/05/2025 15:37
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đăng tải TBMT XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị doanh cụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 14:37
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đăng tải KHLCNT Cải tạo toàn bộ khu tiệc cưới tầng 3, điều chỉnh công năng phòng tiệc Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM với 5 gói thầu.
12/05/2025 12:45
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đăng tải KHLCNT Cải tạo toàn bộ khu tiệc cưới tầng 3, điều chỉnh công năng phòng tiệc Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM với 5 gói thầu.
12/05/2025 12:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-01 của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ 5S
20/06/2025 09:44
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị doanh cụ của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Thương Mại Dịch Vụ Thành Vinh
03/06/2025 14:46
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải TBMT Gói thầu TB-01 của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 14:36
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01 của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT
28/05/2025 15:15
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thang máy và thang tời tại tòa nhà trung tâm Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với 2 gói thầu.
21/05/2025 15:37
NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp, lắp đặt thang máy và thang tời tại tòa nhà trung tâm Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM.
21/05/2025 15:15
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải TBMT XL-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị doanh cụ của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 14:37
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo toàn bộ khu tiệc cưới tầng 3, điều chỉnh công năng phòng tiệc Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với 5 gói thầu.
12/05/2025 12:45
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo toàn bộ khu tiệc cưới tầng 3, điều chỉnh công năng phòng tiệc Nhà khách Trúc Bạch/Cục Hậu cần/BTTM của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH với 5 gói thầu.
12/05/2025 12:36
Bên mời thầu NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH đã đăng tải kết quả gói thầu TV-03:Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT
29/04/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ KHÁCH TRÚC BẠCH là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người quan tâm tới người khác, điều đó thể hiện giá trị lớn nhất của cuộc sống. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026