Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.466.525.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.184.086.278 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.466.525.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.184.086.278 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu VT-01: Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa cụm VTKT tại Nhà máy Z753 của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT M.D
20/08/2026 10:27
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa cụm VTKT tại Nhà máy Z753 của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:41
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa cụm VTKT tại Nhà máy Z753 của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:33
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT M.D
19/05/2026 20:16
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải TBMT TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2026 10:29
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
07/04/2026 09:55
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ cho Nhà máy Z753/CHCKT HQ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 2 gói thầu.
02/04/2026 14:45
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ cho Nhà máy Z753/CHCKT HQ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 2 gói thầu.
31/03/2026 09:10
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT M.D
19/06/2025 16:59
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải TBMT TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ MÁY Z753 công bố kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HƯNG THỊNH TECH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT M.D
19/06/2025 16:59
NHÀ MÁY Z753 công bố KQMT gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 09:06
NHÀ MÁY Z753 đăng tải TBMT TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 17:49
NHÀ MÁY Z753 công bố kết quả gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
19/05/2025 10:09
NHÀ MÁY Z753 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ tại Nhà máy Z753/CHCKT HQ với 2 gói thầu.
08/05/2025 16:58
NHÀ MÁY Z753 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ tại Nhà máy Z753/CHCKT HQ với 2 gói thầu.
08/05/2025 09:25
NHÀ MÁY Z753 công bố kết quả gói thầu VT-02: Cung cấp bổ sung vật tư phục vụ sản xuất tại Nhà máy Z753/CKTHQ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HƯNG THỊNH TECH
26/11/2024 15:10
NHÀ MÁY Z753 đăng tải KHLCNT Cung cấp bổ sung vật tư phục vụ sản xuất tại Nhà máy Z753/CKTHQ với 1 gói thầu.
16/11/2024 16:07
NHÀ MÁY Z753 công bố kết quả gói thầu VT-01: Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất tại Nhà máy Z753/CKTHQ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HƯNG THỊNH TECH, CÔNG TY TNHH VIETFIRE HOLDINGS
03/10/2024 17:38
NHÀ MÁY Z753 công bố KQMT gói thầu VT-01: Cung cấp vật tư phục vụ sản xuất tại Nhà máy Z753/CKTHQ với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu VT-01: Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa cụm VTKT tại Nhà máy Z753 của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT M.D
20/08/2026 10:27
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa cụm VTKT tại Nhà máy Z753 của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:41
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa cụm VTKT tại Nhà máy Z753 của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:33
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT M.D
19/05/2026 20:16
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải TBMT TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2026 10:29
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu TV-01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
07/04/2026 09:55
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ cho Nhà máy Z753/CHCKT HQ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 2 gói thầu.
02/04/2026 14:45
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ cho Nhà máy Z753/CHCKT HQ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với 2 gói thầu.
31/03/2026 09:10
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT M.D
19/06/2025 16:59
Bên mời thầu NHÀ MÁY Z753 đã đăng tải TBMT TB-01: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ MÁY Z753 là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thận trọng là đứa con trưởng của sự khôn ngoan. "
Victor Hugo
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh