Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.574.681.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.994.596.759 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.574.681.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.994.596.759 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS trên địa bàn huyện Ba Tơ. của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thiết bị Bình Minh
20/01/2025 11:53
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS trên địa bàn huyện Ba Tơ. của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 08:57
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AN MỸ
02/01/2025 13:50
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Quang Thành
02/01/2025 13:48
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Dự toán thực hiện cấp không thu tiền một số mặt hàng thiết yếu cho đồng bào dân tộc thiểu số (DTTS) trên địa bàn huyện nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với 3 gói thầu.
31/12/2024 16:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã, thị trấn: Ba Liên, Ba Thành, Ba Động, Ba Vinh, Ba Điền, Ba Cung, Thị trấn Ba Tơ, Ba Dinh, Ba Trang, Ba Khâm của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG VINH
25/06/2024 08:52
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã: Ba Bích, Ba Lế, Ba Nam, Ba Giang, Ba Tô, Ba Vì, Ba Xa, Ba Tiêu, Ba Ngạc của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
26/01/2024 11:00
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã: Ba Bích, Ba Lế, Ba Nam, Ba Giang, Ba Tô, Ba Vì, Ba Xa, Ba Tiêu, Ba Ngạc của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/01/2024 17:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã, thị trấn: Ba Liên, Ba Thành, Ba Động, Ba Vinh, Ba Điền, Ba Cung, Thị trấn Ba Tơ, Ba Dinh, Ba Trang, Ba Khâm của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/01/2024 16:34
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT BẢO AN
11/01/2024 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AN MỸ
02/01/2025 13:50
Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Quang Thành
02/01/2025 13:48
Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đăng tải KHLCNT Dự toán thực hiện cấp không thu tiền một số mặt hàng thiết yếu cho đồng bào dân tộc thiểu số (DTTS) trên địa bàn huyện nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
31/12/2024 16:06
Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ công bố kết quả gói thầu Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã: Ba Bích, Ba Lế, Ba Nam, Ba Giang, Ba Tô, Ba Vì, Ba Xa, Ba Tiêu, Ba Ngạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
26/01/2024 11:00
Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT BẢO AN
11/01/2024 15:05
Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, phân tích đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Quang Thành
11/01/2024 15:02
Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đăng tải KHLCNT Thực hiện cấp không thu tiền một số mặt hàng thiết yếu cho đồng bào dân tộc thiểu số (DTTS) trên địa bàn huyện nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024 với 4 gói thầu.
11/01/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS trên địa bàn huyện Ba Tơ. của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thiết bị Bình Minh
20/01/2025 11:53
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS trên địa bàn huyện Ba Tơ. của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 08:57
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AN MỸ
02/01/2025 13:50
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Quang Thành
02/01/2025 13:48
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải KHLCNT Dự toán thực hiện cấp không thu tiền một số mặt hàng thiết yếu cho đồng bào dân tộc thiểu số (DTTS) trên địa bàn huyện nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với 3 gói thầu.
31/12/2024 16:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã, thị trấn: Ba Liên, Ba Thành, Ba Động, Ba Vinh, Ba Điền, Ba Cung, Thị trấn Ba Tơ, Ba Dinh, Ba Trang, Ba Khâm của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG VINH
25/06/2024 08:52
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã: Ba Bích, Ba Lế, Ba Nam, Ba Giang, Ba Tô, Ba Vì, Ba Xa, Ba Tiêu, Ba Ngạc của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
26/01/2024 11:00
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã: Ba Bích, Ba Lế, Ba Nam, Ba Giang, Ba Tô, Ba Vì, Ba Xa, Ba Tiêu, Ba Ngạc của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/01/2024 17:06
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải TBMT Mua các mặt hàng thiết yếu (Nước mắm, Bột ngọt, Dầu ăn, Muối I- ốt) cấp không thu tiền cho đồng bào DTTS ở các xã, thị trấn: Ba Liên, Ba Thành, Ba Động, Ba Vinh, Ba Điền, Ba Cung, Thị trấn Ba Tơ, Ba Dinh, Ba Trang, Ba Khâm của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/01/2024 16:34
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT BẢO AN
11/01/2024 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Tơ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi có khả năng của người phụ nữ chấp nhất và kiên trì với công việc ngay cả khi mọi người khác đều rời đi và từ bỏ. "
Margaret Thatcher
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026