Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.100.402.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.088.949.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.100.402.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.088.949.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
24/12/2019 17:08
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2019 09:40
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty cổ phần vật tư Kỹ thuật Nông nghiệp Bắc Giang tại Yên Thế
05/11/2018 16:12
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải TBMT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2018 17:00
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với 2 gói thầu.
28/09/2018 16:57
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với 2 gói thầu.
28/09/2018 16:48
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với 2 gói thầu.
28/09/2018 09:53
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ.
28/09/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế công bố kết quả gói thầu Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
24/12/2019 17:08
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế công bố KQMT gói thầu Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt với 2 nhà thầu tham gia.
16/12/2019 10:13
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải TBMT Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2019 09:40
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải KHLCNT Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt với 1 gói thầu.
05/12/2019 11:22
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế công bố kết quả gói thầu Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty cổ phần vật tư Kỹ thuật Nông nghiệp Bắc Giang tại Yên Thế
05/11/2018 16:12
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải TBMT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2018 17:00
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ với 2 gói thầu.
28/09/2018 16:57
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ với 2 gói thầu.
28/09/2018 16:48
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ với 2 gói thầu.
28/09/2018 09:53
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải TBMT Mua vật tư nông nghiệp hỗ trợ cho hộ nghèo vùng khó khăn theo Quyết định số 102/2009/QĐ-TTg, thực hiện trong năm 2017. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 191 ngày 10/10/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
10/10/2017 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Nam Hồng
24/12/2019 17:08
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua vật dụng dẫn nước, trữ nước cho hộ nghèo xã khu vực III, thôn đặc biệt khó khăn thiếu nước sinh hoạt của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2019 09:40
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty cổ phần vật tư Kỹ thuật Nông nghiệp Bắc Giang tại Yên Thế
05/11/2018 16:12
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải TBMT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/09/2018 17:00
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với 2 gói thầu.
28/09/2018 16:57
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với 2 gói thầu.
28/09/2018 16:48
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế với 2 gói thầu.
28/09/2018 09:53
Phòng Dân tộc huyện Yên Thế đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp phân bón NPK cho người dân thuộc hộ nghèo ở vùng khó khăn theo Quyết định 102/2009/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ.
28/09/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Yên Thế là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Internet quá lớn, quá hùng mạnh và vô nghĩa tới mức với một số người, nó là thứ thay thế toàn diện cho cuộc đời. "
Andrew Brown
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh