Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.679.493.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.099.615.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.679.493.145 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.099.615.217 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp (Gói số 08) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG H.H.H
08/04/2025 10:38
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải TBMT xây lắp (Gói số 08) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 16:14
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá E-HSDT (gói số 05) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG
13/03/2025 20:13
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng (gói số 04) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
20/02/2025 05:03
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BR- MINH NGỌC
20/02/2025 05:00
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường giao thông tổ 5, thôn Tân Phú, xã Châu Pha (12 hộ) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ với 3 gói thầu.
20/02/2025 04:57
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (gói số 04) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
20/02/2025 04:41
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
20/02/2025 04:35
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
20/02/2025 04:35
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
20/02/2025 04:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá E-HSDT (gói số 05).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG
13/03/2025 20:13
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng (gói số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
20/02/2025 05:03
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BR- MINH NGỌC
20/02/2025 05:00
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường giao thông tổ 5, thôn Tân Phú, xã Châu Pha (12 hộ) với 3 gói thầu.
20/02/2025 04:57
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (gói số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
20/02/2025 04:41
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH
20/02/2025 04:35
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH
20/02/2025 04:35
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH
20/02/2025 04:34
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Xây lắp (Gói số 06).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG PHÚ
07/02/2025 15:45
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng (Gói số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
07/02/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu xây lắp (Gói số 08) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG H.H.H
08/04/2025 10:38
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải TBMT xây lắp (Gói số 08) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/03/2025 16:14
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá E-HSDT (gói số 05) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG
13/03/2025 20:13
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công xây dựng (gói số 04) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
20/02/2025 05:03
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BR- MINH NGỌC
20/02/2025 05:00
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường giao thông tổ 5, thôn Tân Phú, xã Châu Pha (12 hộ) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ với 3 gói thầu.
20/02/2025 04:57
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng (gói số 04) của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD
20/02/2025 04:41
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
20/02/2025 04:35
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
20/02/2025 04:35
Bên mời thầu Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ.
20/02/2025 04:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một người có thể cùng bạn cười khi bạn vui vẻ, đó là bình thường. Nhưng không phải mỗi người đều có thể cùng bạn rơi lệ khi bạn bi thương, nếu có được, là may mắn. "
Khúc Thủy Lâm Giang
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh