Thông báo mời thầu

xây lắp (Gói số 08)

Tìm thấy: 16:17 14/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông tổ 2, thôn Tân Ro, xã Châu Pha (14 hộ)
Tên gói thầu
xây lắp (Gói số 08)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đường giao thông tổ 2, thôn Tân Ro, xã Châu Pha (14 hộ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã (Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội cho đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn 2022-2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Phú Mỹ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 21/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500088955_2503141449
Ngày phê duyệt
14/03/2025 15:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Dân Tộc Thị Xã Phú Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 14/03/2025
đến
07:00 21/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 21/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2025 (19/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 25/33, đường Lê Lợi, Tổ 6, khu phố Ngãi Giao - Thị trấn Ngãi Giao - Huyện Châu Đức - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 Công ty TNHH Tư vấn ĐTXD Việt Liên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 6, ấp Hải Sơn, xã Phước Hưng, huyện Long Điền - Xã Phước Hưng - Huyện Long Điền - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 14, ấp Thanh Bình 1 - Xã Bình Châu - Huyện Xuyên Mộc - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 14, ấp Thanh Bình 1 - Xã Bình Châu - Huyện Xuyên Mộc - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tên thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: dung tích gàu ≥ 0,5m3, còn hoạt động tốt. Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu; - Nhà thầu huy động (đi thuê): + Bản chính Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Tên thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: tải trọng từ 6T – 12T, còn hoạt động tốt. Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu; - Nhà thầu huy động (đi thuê): + Bản chính Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị;+ Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Tên thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Dung tích 250lit Tài liệu cần đệ trình: - Thuộc sở hữu của nhà thầu: + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu; - Nhà thầu huy động (đi thuê): + Bản chính Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
5

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG - ATGT
2
Phát quang, dọn dẹp mặt bằng chuẩn bị thi công
9.688
100m2
3
Vét hữu cơ dày TB 20cm
0.021
100m3
4
Đào nền đường, khuôn đường, đào rãnh, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.333
100m3
5
Lu lèn nền đường nguyên thổ, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.307
100m3
6
Vận chuyển đất tận dụng để đắp trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
0.877
100m3
7
Đắp đất tận dụng đất đào, độ chặt K ≥ 0,95
0.776
100m3
8
Thi công móng lớp trên cấp phối đá dăm Dmax=25mm dày 15cm
2.153
100m3
9
Lớp nilon chống thấm
14.357
100m2
10
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
2.615
100m2
11
Bê tông mặt đường đá 1x2 M250
580.828
m3
12
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
5
cái
13
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
14
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=10cm
152
lỗ khoan
15
Lắp đặt gờ giảm tốc bằng cao su (500x330x42)mm
16.5
cái
16
Lắp đặt đầu gờ giảm tốc bằng cao su (160x330x42)mm
10
cái
17
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
18
CỐNG BẢN 75X75CM
19
Đào đất móng cống bằng máy
0.262
100m3
20
Đào đất móng cống bằng thủ công
1.55
m3
21
Làm lớp đá đệm móng, loại đá Dmax <=6
2.426
m3
22
Cốt thép D <= 10mm đan và gờ gác đan cống
0.191
tấn
23
Cốt thép D <= 18mm đan và gờ gác đan cống
0.201
tấn
24
SXLD ván khuôn gờ gác đan
0.132
100m2
25
SXLD ván khuôn tấm đan
0.063
100m2
26
Bê tông đá 1x2 M.250 tấm đan
2
m3
27
Lắp đặt tấm đan
10
cấu kiện
28
Bê tông mũ mố, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.476
m3
29
Xây cống bằng đá hộc, vữa XM mác 100
12.994
m3
30
Đắp đất hoàn thiện cống, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.08
100m3
31
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m (CB)
8
cái
32
MƯƠNG THOÁT NƯỚC 50X60CM
33
Đào đất mương thoát nước bằng máy
1.902
100m3
34
Làm lớp đá đệm móng Dmax <=6 (M)
12.683
m3
35
Ván khuôn gỗ mương BT
5.232
100m2
36
Bê tông mương đá 1x2, vữa bê tông mác 250
50.892
m3
37
Gia công, lắp dựng cốt thép mương D8mm
0.458
tấn
38
Gia công, lắp dựng cốt thép mương D10mm
0.977
tấn
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan mương D<=10mm
2.743
tấn
40
Bê tông tấm đan mương đá 1x2, vữa bê tông mác 250
15.692
m3
41
Ván khuôn gỗ tấm đan mương
1.103
100m2
42
Lắp đặt tấm đan mương
317
cấu kiện
43
Đắp đất hoàn thiện mương, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.872
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HƯNG như sau:

  • Có quan hệ với 58 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,16%, Xây lắp 62,28%, Tư vấn 4,39%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 3,50%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.607.186.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.715.312.032 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "xây lắp (Gói số 08)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "xây lắp (Gói số 08)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây