Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 200 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 508 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 563 gói thầu, trong đó có 506 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 267 gói (với 284 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 323 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 120 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 256 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 202 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,37%, Xây lắp 12,68%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 41,55%, Hỗn hợp 0,35%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 889.086.317.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 858.773.406.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 200 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,37%, Xây lắp 12,68%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 41,55%, Hỗn hợp 0,35%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 889.086.317.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 858.773.406.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Tuấn Phát
31/12/2022 18:23
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu hồ sơ của Phòng PV06 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
29/11/2022 09:06
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Tiểu đoàn 2 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Anh Thư
28/11/2022 09:16
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Đại đội 2 - Tiểu đoàn 3 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
05/11/2022 11:09
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khu doanh trại số 03 Đinh Tiên Hoàng - Trung đoàn Cảnh sát cơ động của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẾ HƯNG
05/11/2022 10:56
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tàu tuần tra 630CV BKS CA50-51-013 của PK02E của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
02/11/2022 09:31
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
28/10/2022 12:24
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:18
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai đường truyền kết nối Hệ thống thông tin Cơ sở dữ liệu truy nã truy tìm cho Công an các đơn vị, địa phương của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
26/10/2022 15:34
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÚC GIA AN
15/10/2022 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Tuấn Phát
31/12/2022 18:23
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu hồ sơ của Phòng PV06.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
29/11/2022 09:06
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Tiểu đoàn 2 trực thuộc Trung đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Anh Thư
28/11/2022 09:16
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công Công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Đại đội 2 - Tiểu đoàn 3 trực thuộc Trung đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
05/11/2022 11:09
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khu doanh trại số 03 Đinh Tiên Hoàng - Trung đoàn Cảnh sát cơ động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẾ HƯNG
05/11/2022 10:56
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tàu tuần tra 630CV BKS CA50-51-013 của PK02E.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
02/11/2022 09:31
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:24
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:18
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Triển khai đường truyền kết nối Hệ thống thông tin Cơ sở dữ liệu truy nã truy tìm cho Công an các đơn vị, địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
26/10/2022 15:34
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe mô tô chuyên dùng tuần tra kiểm soát giao thông và dẫn đoàn với 1 nhà thầu tham gia.
20/10/2022 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Tuấn Phát
31/12/2022 18:23
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu hồ sơ của Phòng PV06 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
29/11/2022 09:06
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Tiểu đoàn 2 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Anh Thư
28/11/2022 09:16
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Đại đội 2 - Tiểu đoàn 3 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
05/11/2022 11:09
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khu doanh trại số 03 Đinh Tiên Hoàng - Trung đoàn Cảnh sát cơ động của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẾ HƯNG
05/11/2022 10:56
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tàu tuần tra 630CV BKS CA50-51-013 của PK02E của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
02/11/2022 09:31
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
28/10/2022 12:24
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:18
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai đường truyền kết nối Hệ thống thông tin Cơ sở dữ liệu truy nã truy tìm cho Công an các đơn vị, địa phương của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
26/10/2022 15:34
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÚC GIA AN
15/10/2022 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM là chủ đầu tư của 508 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 508 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM là chủ đầu tư của 284 TBMT, trong đó tự mời thầu 283 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM là chủ đầu tư của 323 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM là chủ đầu tư có quan hệ với 200 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn muốn con mình lớn lên tốt đẹp, hãy bỏ gấp hai thời gian với chúng, và chỉ một nửa tiền thôi. "
Pauline Phillips
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026