Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 205 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 524 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 637 gói thầu, trong đó có 507 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 290 gói (với 310 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 323 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 302 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 247 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,39%, Xây lắp 11,61%, Tư vấn 1,61%, Phi tư vấn 38,06%, Hỗn hợp 0,32%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 888.988.317.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 858.675.406.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 205 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,39%, Xây lắp 11,61%, Tư vấn 1,61%, Phi tư vấn 38,06%, Hỗn hợp 0,32%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 888.988.317.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 858.675.406.716 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 508 KHLCNT trong đó có 508 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 284 TBMT trong đó tự mời thầu 283 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Tuấn Phát
31/12/2022 18:23
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu hồ sơ của Phòng PV06 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
29/11/2022 09:06
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Tiểu đoàn 2 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Anh Thư
28/11/2022 09:16
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Đại đội 2 - Tiểu đoàn 3 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
05/11/2022 11:09
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khu doanh trại số 03 Đinh Tiên Hoàng - Trung đoàn Cảnh sát cơ động của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẾ HƯNG
05/11/2022 10:56
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tàu tuần tra 630CV BKS CA50-51-013 của PK02E của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
02/11/2022 09:31
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
28/10/2022 12:24
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:18
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai đường truyền kết nối Hệ thống thông tin Cơ sở dữ liệu truy nã truy tìm cho Công an các đơn vị, địa phương của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
26/10/2022 15:34
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÚC GIA AN
15/10/2022 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Tuấn Phát
31/12/2022 18:23
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu hồ sơ của Phòng PV06.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
29/11/2022 09:06
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Tiểu đoàn 2 trực thuộc Trung đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Anh Thư
28/11/2022 09:16
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công Công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Đại đội 2 - Tiểu đoàn 3 trực thuộc Trung đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
05/11/2022 11:09
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khu doanh trại số 03 Đinh Tiên Hoàng - Trung đoàn Cảnh sát cơ động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẾ HƯNG
05/11/2022 10:56
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tàu tuần tra 630CV BKS CA50-51-013 của PK02E.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
02/11/2022 09:31
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:24
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:18
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố kết quả gói thầu Triển khai đường truyền kết nối Hệ thống thông tin Cơ sở dữ liệu truy nã truy tìm cho Công an các đơn vị, địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
26/10/2022 15:34
PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe mô tô chuyên dùng tuần tra kiểm soát giao thông và dẫn đoàn với 1 nhà thầu tham gia.
20/10/2022 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Tuấn Phát
31/12/2022 18:23
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu hồ sơ của Phòng PV06 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Đông Nam
29/11/2022 09:06
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Tiểu đoàn 2 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Anh Thư
28/11/2022 09:16
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình Cải tạo, sửa chữa doanh trại Đại đội 2 - Tiểu đoàn 3 trực thuộc Trung đoàn của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
05/11/2022 11:09
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa khu doanh trại số 03 Đinh Tiên Hoàng - Trung đoàn Cảnh sát cơ động của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẾ HƯNG
05/11/2022 10:56
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng tàu tuần tra 630CV BKS CA50-51-013 của PK02E của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH BIỂN VIỆT NAM
02/11/2022 09:31
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
28/10/2022 12:24
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN LẠC PHÚ
28/10/2022 12:18
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai đường truyền kết nối Hệ thống thông tin Cơ sở dữ liệu truy nã truy tìm cho Công an các đơn vị, địa phương của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 990
26/10/2022 15:34
Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung khen thưởng năm 2022 của chủ đầu tư PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG PHÚC GIA AN
15/10/2022 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải 524 KHLCNT, trong đó có 637 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải 310 TBMT trong 290 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 283 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM đã đăng tải 323 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 323 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM có quan hệ với 205 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM có quan hệ với 49 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu PHÒNG HẬU CẦN CÔNG AN TP.HCM có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình yêu không chịu được thử thách chia xa sẽ chẳng thể vững bền. "
Irving Stone
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.