Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.824.843.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.175.133.127 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.824.843.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.175.133.127 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thu gom - vận chuyển rác sinh hoạt đến bãi rác Tâm Sinh Nghĩa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XỬ LÝ RÁC MÔI TRƯỜNG THÁI BÌNH
01/07/2026 09:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị 2 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG MÁY VI TÍNH NDC
18/05/2026 08:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị 1 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Diệp Mai Long An
15/05/2026 16:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải KHLCNT Trụ sở UBND xã Lương Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế với 7 gói thầu.
15/05/2026 11:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải KHLCNT Trụ sở UBND xã Lương Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế với 7 gói thầu.
15/05/2026 10:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thu gom - vận chuyển rác sinh hoạt đến bãi rác Tâm Sinh Nghĩa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2026 11:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thu gom vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Lương Hòa đến bãi rác Tâm sinh Nghĩa năm 2026 ( gói thấu số 1) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TTNT
07/05/2026 09:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt xã Lương Hòa đến bãi rác Tâm Sinh Nghĩa năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế với 2 gói thầu.
07/05/2026 09:48
Phòng Kinh tế đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống PCCC Trường MG Lương Hoà và Trường MG Tân Bửu.
24/04/2026 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Phòng Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI NAM VIỆT TÂN
08/01/2026 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngủ thì ai cũng như lương thiện Tỉnh dậy phân ra kẻ dữ, hiềnHiền, dữ phải đâu là tính sẵnPhần nhiều do giáo dục mà nên "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh