Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 81 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 402 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 101 gói (với 112 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 311 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 309 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,57%, Xây lắp 88,39%, Tư vấn 8,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 272.850.168.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 271.046.088.383 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,57%, Xây lắp 88,39%, Tư vấn 8,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 272.850.168.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 271.046.088.383 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TEKA
09/05/2025 11:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng thường xuyên hệ thống cầu trên đường GTNT huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng, năm 2025. Hạng mục Cầu Nà Sa, xã Đình Phong của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 6 gói thầu.
21/04/2025 17:11
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng thường xuyên hệ thống cầu trên đường GTNT huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng, năm 2025. Hạng mục Cầu Nà Sa, xã Đình Phong.
21/04/2025 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG CAO BẰNG
17/04/2025 15:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 288
09/01/2025 16:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 17:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN KHÁNH CAO BẰNG
19/12/2024 17:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TEKA
19/12/2024 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TEKA
09/05/2025 11:16
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
02/05/2025 09:14
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:13
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng thường xuyên hệ thống cầu trên đường GTNT huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng, năm 2025. Hạng mục Cầu Nà Sa, xã Đình Phong với 6 gói thầu.
21/04/2025 17:11
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG CAO BẰNG
17/04/2025 15:44
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc với 1 nhà thầu tham gia.
18/01/2025 15:08
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 288
09/01/2025 16:24
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 17:04
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 15:05
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TEKA
09/05/2025 11:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng thường xuyên hệ thống cầu trên đường GTNT huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng, năm 2025. Hạng mục Cầu Nà Sa, xã Đình Phong của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với 6 gói thầu.
21/04/2025 17:11
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng thường xuyên hệ thống cầu trên đường GTNT huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng, năm 2025. Hạng mục Cầu Nà Sa, xã Đình Phong.
21/04/2025 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG CAO BẰNG
17/04/2025 15:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 288
09/01/2025 16:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy chế quản lý kiến trúc của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 17:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN KHÁNH CAO BẰNG
19/12/2024 17:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TEKA
19/12/2024 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 81 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 94 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 93 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 112 TBMT, trong đó tự mời thầu 112 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư của 102 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy luôn tập trung vào cách sử dụng thời gian hữu hiệu nhất. Đây là điều chia tách giữa người thắng và kẻ thua. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info