Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 15:04 18/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục điểm đen (xây hộ lan, đường lãnh nạn, biển báo tại các khúc cua nguy hiểm...) trên đường liên xã Đức Hồng - Cao Thăng - Phong Châu - Chí Viễn - Trung Phúc, huyện Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tài trợ (Quỹ bảo hiểm xe cơ giới) và đối ứng ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 27/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-KTHT
Ngày phê duyệt
18/12/2024 15:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Trùng Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:02 18/12/2024
đến
15:00 27/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 27/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2024 (26/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ; tải trọng hàng hóa tối thiểu 7T; có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực
2
2
Máy đào; dung tích gầu tối thiểu 0,4m3
2
3
Máy lu; tải trọng khi gia tải có thể đạt 9T
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy đầm đất cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Điểm Bản Hâu xã Cao Thăng: Tuyến 1,2
2
Đào chân khay, bằng máy đào, đất cấp III
0.383
100m3
3
Đào khuôn đường, rãnh dọc, bằng máy đào, đất cấp IV
2.287
100m3
4
Phá đá, đá cấp III
0.445
100m3
5
Phá đá mồ côi
1.538
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.331
100m3
7
Đắp đất trả, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.812
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.764
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.52
100m3
10
San đất bãi thải bằng máy ủi
0.52
100m3
11
Xây đá hộc, xây móng bó nền, vữa XM mác 100
93.82
m3
12
Xây đá hộc, xây thân bó nền, vữa XM mác 100
32
m3
13
Xây đá hộc, xây thân bó nền, vữa XM mác 100
101.76
m3
14
Thi công lớp móng cấp phối, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
0.863
100m2
15
Rải bạt dứa chống thấm
3.466
100m2
16
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250
66.525
m3
17
Ván khuôn mặt đường
0.274
100m2
18
Cắt khe co mặt đường bê tông
0.424
100m
19
Vật liệu chèn khe co (Nhựa đường)
42.4
m
20
Rải bạt dứa chống thấm
0.752
100m2
21
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200
11.28
m3
22
Ván khuôn móng
0.661
100m2
23
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
13.14
m3
24
Trụ đỡ tôn lượn sóng, trụ D141.3mm dày 4,5mm, L= 1.37m
113
trụ
25
Trụ đỡ tôn lượn sóng, trụ D141.3mm dày 4,5mm, L= 1.04m
2
trụ
26
Tấm sóng 2330x310x3mm mác thép S400
113
tấm
27
Tấm thép đệm 300x70x5mm
115
tấm
28
Bu lông M16*35
678
bộ
29
Bu lông M20*180
115
bộ
30
SXLĐ đầu sóng mạ kẽm
2
cái
31
SXLĐ mắt phản quang tam giác 3M
57
cái
32
Tấm tôn bịt đầu D141,3x2mm
115
cái
33
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
226
m
34
Đào móng cống, bằng máy đào, đất cấp III
0.123
100m3
35
Đào móng cống, bằng máy đào, đất cấp IV
0.091
100m3
36
Xây đá hộc, xây móng cống, vữa XM mác 100
8.56
m3
37
Xây đá hộc, xây thân cống, vữa XM mác 100
9.5
m3
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
24.5
m2
39
Đắp đất công trình, độ chặt K=0,95
0.079
100m3
40
Ván khuôn mũ mố
0.056
100m2
41
Bê tông mũ mố, đá 2x4, mác 200
2.1
m3
42
SXLD tháo dỡ ván khuôn cống bản
0.076
100m2
43
SXLĐ cốt thép tấm bản cống, đ. kính <= 10mm
0.057
tấn
44
SXLĐ cốt thép tấm bản cống, đ. kính > 10mm
0.098
tấn
45
Bê tông tấm bản cống, đá 1x2, mác 250
1.81
m3
46
Lắp đặt CK BTĐS
7
1 cấu kiện
47
Bê tông láng mặt, đá 1x2, mác 250
0.68
m3
48
Điểm Bản Viết xã Phong Châu: Tuyến 4,5
49
Đào khuôn đường, rãnh dọc, bằng máy đào, đất cấp III
0.23
100m3
50
Đào khuôn đường, rãnh dọc, bằng máy đào, đất cấp IV
0.316
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây