Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.177.718.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.617.243.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.177.718.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.617.243.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG CHƯƠNG THIỆN
31/12/2024 16:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở tuyến Út Sắt (nhà Ông Oanh, ông Dân, ông Trương Văn Bích) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Thới Đông (Miếu Ông Hổ) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Tân Bình (Nhà ông Sấm) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Tân Bình (Nhà ông Chinh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH THUẬN
13/12/2024 15:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Bình Khánh (nhà ông Nguyễn Văn Triệu) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:34
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở bờ sông khu vực Thới Thuận (rạch Tầm Vu) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Thới Hòa I - khu vực Bắc Vàng (nhà Trần Văn Đức đến nhà Lê Thị Thôi và nhà ông Nguyễn Văn Thêm) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở tuyến Út Sắt (nhà Ông Oanh, ông Dân, ông Trương Văn Bích) với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Thới Đông (Miếu Ông Hổ) với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Tân Bình (Nhà ông Sấm) với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Tân Bình (Nhà ông Chinh) với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:11
Phòng Kinh tế quận Ô Môn công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH THUẬN
13/12/2024 15:42
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Bình Khánh (nhà ông Nguyễn Văn Triệu) với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:34
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở bờ sông khu vực Thới Thuận (rạch Tầm Vu) với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:14
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Thới Hòa I - khu vực Bắc Vàng (nhà Trần Văn Đức đến nhà Lê Thị Thôi và nhà ông Nguyễn Văn Thêm) với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:07
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Thới Thạnh (từ Vàm Bà Hai đến nhà Trần Văn Vũ) với 3 gói thầu.
13/12/2024 13:57
Phòng Kinh tế quận Ô Môn đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở rạch Vàm Xẻo Lác đến nhà Ông Lê Hữu Phước với 3 gói thầu.
13/12/2024 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG CHƯƠNG THIỆN
31/12/2024 16:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở tuyến Út Sắt (nhà Ông Oanh, ông Dân, ông Trương Văn Bích) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Thới Đông (Miếu Ông Hổ) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Tân Bình (Nhà ông Sấm) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Tân Bình (Nhà ông Chinh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
16/12/2024 09:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH THUẬN
13/12/2024 15:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Bình Khánh (nhà ông Nguyễn Văn Triệu) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:34
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở bờ sông khu vực Thới Thuận (rạch Tầm Vu) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Ô Môn đã đăng tải KHLCNT Gia cố chống sạt lở khu vực Thới Hòa I - khu vực Bắc Vàng (nhà Trần Văn Đức đến nhà Lê Thị Thôi và nhà ông Nguyễn Văn Thêm) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn với 3 gói thầu.
13/12/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Ô Môn là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi nhúng ngón tay vào sự tồn tại – và nó chẳng có mùi gì. Tôi đang ở đâu? Tôi là ai? Tại sao tôi lại ở đây? Cái thứ gọi là thế giới này là gì vậy? Thế giới này có ý nghĩa gì? Ai đã dụ tôi vào thế giới? Tại sao tôi lại không được hỏi xin phép và tại sao tôi lại không được thông báo những luật lệ và quy định của nó mà bị xô vào cuộc sống như thể bị một kẻ bắt cóc, một tên lái buôn món hàng linh hồn mua lấy? Tại sao tôi lại liên quan đến cái doanh nghiệp lớn có tên là thực tại này? Tại sao tôi lại nên quan tâm tới nó? Không phải đó là mối quan tâm tự nguyện sao? Và nếu tôi phải liên quan, người quản lý ở đâu? Tôi muốn lên tiếng. Không có quản lý sao? Tôi phải phàn nàn với ai đây? "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh