Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:50 20/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gia cố chống sạt lở khu vực Bình Thuận (nhà ông Phan Văn Chính bà Võ Thị Sáu).
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ô Môn, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3869/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/08/2024 09:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND quận Ô Môn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:48 20/08/2024
đến
09:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng Huy Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 386/7A, đường Cách mạng tháng 8 - Phường Bùi Hữu Nghĩa - Quận Bình Thuỷ - Thành phố Cần Thơ
2 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VẠN THUẬN PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 17/91 Lê Văn Bì - Phường An Thới - Quận Bình Thuỷ - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH THUẬN Tư vấn lập E-HSMT Số 103/152/33, Đường Võ Văn Kiệt - Phường An Hòa - Quận Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
4 Phòng Tài chính- kế hoạch quận Ô Môn Tư vấn thẩm định E-HSMT Lầu 2 trụ sở Ủy ban nhân dân quận Ô Môn, phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH THUẬN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 103/152/33, Đường Võ Văn Kiệt - Phường An Hòa - Quận Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
6 Phòng Tài chính- kế hoạch quận Ô Môn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lầu 2 trụ sở Ủy ban nhân dân quận Ô Môn, phường Châu Văn Liêm, quận Ô Môn, thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu hoặc xe cẩu, sức nâng ≥ 16 Tấn - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5 m3. - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Xe lu, tải trọng ≥ 10 Tấn - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy ủi, công suất ≥ 110 CV - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy đầm bàn ≥ 1kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
8
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
9
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
10
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 1,5kW - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
11
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
12
Ô tô tải, tải trọng ≥ 2,5 Tấn - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
13
Máy toàn đạc hoặc Máy thủy bình. - Có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ cho gói thầu này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN SẢN XUẤT CỌC BTCT:
2
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.7431
tấn
3
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
5.6091
tấn
4
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.3954
tấn
5
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
1.7689
100m2
6
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
21.654
m3
7
ĐÓNG CỌC:
8
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.2085
100m3
9
Đóng cọc BTCT 25x25 chiều dài <= 24m trên mặt nước bằng tàu đóng cọc búa 1,8T (75% x NC, MTC)
3.51
100m
10
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Dưới nước
0.8438
m3
11
HỆ ĐÀ, DẦM DƯỚI:
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.4685
m3
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.3023
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.5716
tấn
15
Ván khuôn thép đà dầm dưới
0.5946
100m2
16
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
6.6638
m3
17
CỘT NỐI :
18
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.0369
tấn
19
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
0.2915
tấn
20
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.51
100m2
21
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, M250, đá 1x2, PCB40
3.1875
m3
22
HỆ ĐÀ, DẦM TRÊN:
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.3911
tấn
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1.2415
tấn
25
Ván khuôn thép đà dầm
0.8424
100m2
26
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.6638
m3
27
XÂY TƯỜNG:
28
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB30
18.7884
m3
29
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
104.38
m2
30
SÀN CẦU + LAN CAN:
31
Lắp dựng cốt thép sàn kè, ĐK ≤10mm
2.0188
tấn
32
Ván khuôn thép sàn cầu
1.1018
100m2
33
Bê tông sàn cầu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
12
m3
34
Bê tông gờ lan can SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.7616
m3
35
Lắp dựng cốt thép đế lan can, ĐK ≤10mm
0.0231
tấn
36
Gia công đế lan can bằng thép tấm
0.0407
tấn
37
Gia công lan can thép ống D90 và D60 dày 2mm
0.4151
tấn
38
Lắp dựng lan can sắt
23.8
m2
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
19.8762
1m2
40
BẢO VỆ KÈ:
41
Đóng cọc dừa L=8m, Dn>=20cm dưới nước bằng máy, đất C1 (Định mức vận dụng đinh mức đóng cọc BTCT kích thước 20x20cm)
2.4
100m
42
Nẹp cọc dừa L=8m, Dn>=20cm dưới nước bằng máy, đất C1 (50% x NC, MTC) (Định mức vận dụng đinh mức đóng cọc BTCT kích thước 20x20cm)
0.3
100m
43
Lắp dựng cốt thép neo gia cố, ĐK ≤10mm
0.037
tấn
44
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
2.0688
100m2
45
Đóng cọc tràm có Dn>=4,2cm, L=4,5m bằng máy đào 0,5m3 - Cấp đất I
129.8376
100m
46
Cung cấp thảm đá kích thước 2x5x0,3m (24,2m2/1 rọ)
15
1 rọ
47
Thả đá hộc vào thảm đá
45
m3
48
BIỂN BÁO:
49
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.64
m3
50
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển cảnh báo "cấm neo đậu tàu thuyền"
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LINH THUẬN như sau:

  • Có quan hệ với 44 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,78 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,85%, Xây lắp 88,46%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 3,84%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.754.385.028 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.680.644.250 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây