Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 673.570.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 648.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 673.570.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 648.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại UBND Quận Tân Phú. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
26/11/2024 11:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại UBND Quận Tân Phú. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 16:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
22/10/2024 11:40
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
22/10/2024 11:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại Ủy ban nhân dân quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với 3 gói thầu.
16/10/2024 16:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Hệ thống thông tin Địa lý thành phố Hồ Chí Minh
20/11/2023 17:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với 3 gói thầu.
20/11/2023 16:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính tại Phòng Kinh tế của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
10/11/2023 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải TBMT Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/10/2023 09:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp máy vi tính của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với 1 gói thầu.
25/10/2023 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế quận Tân Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại UBND Quận Tân Phú..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
26/11/2024 11:39
Phòng Kinh tế quận Tân Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại UBND Quận Tân Phú. với 2 nhà thầu tham gia.
08/11/2024 11:01
Phòng Kinh tế quận Tân Phú đăng tải TBMT Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại UBND Quận Tân Phú. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 16:12
Phòng Kinh tế quận Tân Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
22/10/2024 11:40
Phòng Kinh tế quận Tân Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
22/10/2024 11:37
Phòng Kinh tế quận Tân Phú đăng tải KHLCNT Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại Ủy ban nhân dân quận Tân Phú với 3 gói thầu.
16/10/2024 16:26
Phòng Kinh tế quận Tân Phú công bố kết quả gói thầu Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Hệ thống thông tin Địa lý thành phố Hồ Chí Minh
20/11/2023 17:35
Phòng Kinh tế quận Tân Phú đăng tải KHLCNT Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú với 3 gói thầu.
20/11/2023 16:30
Phòng Kinh tế quận Tân Phú công bố kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính tại Phòng Kinh tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
10/11/2023 17:13
Phòng Kinh tế quận Tân Phú công bố KQMT gói thầu Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú với 2 nhà thầu tham gia.
07/11/2023 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại UBND Quận Tân Phú. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TIN HỌC TIÊN PHONG
26/11/2024 11:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại UBND Quận Tân Phú. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 16:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
22/10/2024 11:40
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
22/10/2024 11:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Gói thầu phi tư vấn “Viết phần mềm quản lý chợ” tại Ủy ban nhân dân quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với 3 gói thầu.
16/10/2024 16:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Hệ thống thông tin Địa lý thành phố Hồ Chí Minh
20/11/2023 17:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với 3 gói thầu.
20/11/2023 16:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy vi tính tại Phòng Kinh tế của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
10/11/2023 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải TBMT Hệ thống hỗ trợ quản lý sáng kiến trên địa bàn quận Tân Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/10/2023 09:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế quận Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp máy vi tính của chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú với 1 gói thầu.
25/10/2023 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế quận Tân Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hi vọng viết thơ cho thiếu niên, cũng viết hồi ức cho người trưởng thành. Con người luôn mang theo nụ cười tiến về phía trước, nhưng quay đầu lại vẫn khó tránh khỏi thở dài. Đó là sự an bài của Thượng đế thông minh. Khi cái li sinh mệnh đã đầy mật ngọt, càng uống càng giảm vị ngon mà để lại vị đắng. "
Emerson (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh