Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,81%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.530.247.645 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.250.554.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,81%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.530.247.645 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.250.554.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ hưởng ứng Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ xuân Ất Tỵ năm 2025 thành phố Cẩm Phả. của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ cảnh quan Vạn Hạnh 68
23/01/2025 14:14
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí mua vật tư phục vụ hưởng ứng “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” xuân Ất Tỵ năm 2025 thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
23/01/2025 13:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Khảo sát, đánh giá tổng thể khu vực có nguy cơ gây sụt lún, trượt, sạt lở đất đá sau bão số 3 Yagi tại tổ 7, khu 5, phường Quang Hanh, TP Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh -
Đề xuất các giải pháp phòng tránh và khắc phục
của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN VẬT LÝ ĐỊA CẦU
13/11/2024 09:55
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xăng A 95 để phục vụ kiểm tra, xử lý các hành vi vi phạm về khai thác IUU bất hợp pháp, không báo cáo và không theo quy định (IUU) trên khu vực biển thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Bình
11/09/2024 15:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, xử lý các hành vi vi phạm về khai thác IUU bất hợp pháp, không báo cáo và không theo quy định (IUU) trên khu vực biển thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
11/09/2024 15:04
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm nghiệm mẫu nước ăn uống sinh hoạt (các chỉ số A, B trong QCVN 01-1:2018/BYT) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
16/07/2024 11:25
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Kiểm nghiệm mẫu nước ăn uống sinh hoạt (các chỉ số A, B trong QCVN 01-1:2018/BYT) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2024 08:49
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HDC VIỆT NAM
12/06/2024 15:32
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA
12/06/2024 15:29
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
12/06/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ hưởng ứng Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ xuân Ất Tỵ năm 2025 thành phố Cẩm Phả..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ cảnh quan Vạn Hạnh 68
23/01/2025 14:14
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí mua vật tư phục vụ hưởng ứng “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” xuân Ất Tỵ năm 2025 thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
23/01/2025 13:48
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xăng A 95 để phục vụ kiểm tra, xử lý các hành vi vi phạm về khai thác IUU bất hợp pháp, không báo cáo và không theo quy định (IUU) trên khu vực biển thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Bình
11/09/2024 15:11
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đăng tải KHLCNT Kiểm tra, xử lý các hành vi vi phạm về khai thác IUU bất hợp pháp, không báo cáo và không theo quy định (IUU) trên khu vực biển thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
11/09/2024 15:04
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm nghiệm mẫu nước ăn uống sinh hoạt (các chỉ số A, B trong QCVN 01-1:2018/BYT).
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
16/07/2024 11:25
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm nghiệm mẫu nước ăn uống sinh hoạt (các chỉ số A, B trong QCVN 01-1:2018/BYT) với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2024 09:04
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Kiểm nghiệm mẫu nước ăn uống sinh hoạt (các chỉ số A, B trong QCVN 01-1:2018/BYT) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2024 08:49
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HDC VIỆT NAM
12/06/2024 15:32
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA
12/06/2024 15:29
PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
12/06/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ hưởng ứng Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ xuân Ất Tỵ năm 2025 thành phố Cẩm Phả. của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ cảnh quan Vạn Hạnh 68
23/01/2025 14:14
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí mua vật tư phục vụ hưởng ứng “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” xuân Ất Tỵ năm 2025 thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
23/01/2025 13:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Khảo sát, đánh giá tổng thể khu vực có nguy cơ gây sụt lún, trượt, sạt lở đất đá sau bão số 3 Yagi tại tổ 7, khu 5, phường Quang Hanh, TP Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh -
Đề xuất các giải pháp phòng tránh và khắc phục
của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN VẬT LÝ ĐỊA CẦU
13/11/2024 09:55
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xăng A 95 để phục vụ kiểm tra, xử lý các hành vi vi phạm về khai thác IUU bất hợp pháp, không báo cáo và không theo quy định (IUU) trên khu vực biển thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hưng Bình
11/09/2024 15:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra, xử lý các hành vi vi phạm về khai thác IUU bất hợp pháp, không báo cáo và không theo quy định (IUU) trên khu vực biển thành phố Cẩm Phả của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
11/09/2024 15:04
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm nghiệm mẫu nước ăn uống sinh hoạt (các chỉ số A, B trong QCVN 01-1:2018/BYT) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
16/07/2024 11:25
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Kiểm nghiệm mẫu nước ăn uống sinh hoạt (các chỉ số A, B trong QCVN 01-1:2018/BYT) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2024 08:49
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HDC VIỆT NAM
12/06/2024 15:32
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA
12/06/2024 15:29
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ.
12/06/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 66 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 66 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 82 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ THÀNH PHỐ CẨM PHẢ là chủ đầu tư có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ảnh hưởng của mỗi người lên người khác trong cuộc đời là một kiểu bất diệt. "
John Quincy Adams
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh