Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,89%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.837.810.468 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.779.253.467 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,89%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.837.810.468 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.779.253.467 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
19/03/2025 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/02/2025 15:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, nạo vét, kiểm tra cống tiêu Phúc Lộc xã Châu Phong, cống Hạ Giang xã Phù Lãng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với 6 gói thầu.
26/02/2025 16:58
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng công trình: Tu sửa, nạo vét, kiểm tra Cống tiêu Phúc Lộc xã Châu Phong; Cống Hạ Giang xã Phù Lãng.
26/02/2025 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây xanh phục vụ Lễ phát động Tết trồng cây xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Loan
22/01/2025 14:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây xanh phục vụ Lễ phát động Tết trồng cây xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với 1 gói thầu.
22/01/2025 13:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột bảo vệ sản xuất nông nghiệp năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ sinh học và môi trường
16/01/2025 14:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải TBMT Mua thuốc diệt chuột bảo vệ sản xuất nông nghiệp năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 13:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên
31/12/2024 16:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCC THÁI NGUYÊN
31/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
19/03/2025 16:02
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
11/03/2025 17:06
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/02/2025 15:01
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, nạo vét, kiểm tra cống tiêu Phúc Lộc xã Châu Phong, cống Hạ Giang xã Phù Lãng với 6 gói thầu.
26/02/2025 16:58
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây xanh phục vụ Lễ phát động Tết trồng cây xuân Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Loan
22/01/2025 14:05
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đăng tải KHLCNT Cung cấp cây xanh phục vụ Lễ phát động Tết trồng cây xuân Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
22/01/2025 13:56
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột bảo vệ sản xuất nông nghiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ sinh học và môi trường
16/01/2025 14:05
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ công bố KQMT gói thầu Mua thuốc diệt chuột bảo vệ sản xuất nông nghiệp năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
10/01/2025 15:30
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đăng tải TBMT Mua thuốc diệt chuột bảo vệ sản xuất nông nghiệp năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 13:59
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên
31/12/2024 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
19/03/2025 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/02/2025 15:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, nạo vét, kiểm tra cống tiêu Phúc Lộc xã Châu Phong, cống Hạ Giang xã Phù Lãng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với 6 gói thầu.
26/02/2025 16:58
Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng công trình: Tu sửa, nạo vét, kiểm tra Cống tiêu Phúc Lộc xã Châu Phong; Cống Hạ Giang xã Phù Lãng.
26/02/2025 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây xanh phục vụ Lễ phát động Tết trồng cây xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Loan
22/01/2025 14:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây xanh phục vụ Lễ phát động Tết trồng cây xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với 1 gói thầu.
22/01/2025 13:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc diệt chuột bảo vệ sản xuất nông nghiệp năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ sinh học và môi trường
16/01/2025 14:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải TBMT Mua thuốc diệt chuột bảo vệ sản xuất nông nghiệp năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 13:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên
31/12/2024 16:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCC THÁI NGUYÊN
31/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế thị xã Quế Võ là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai đoán trước được thời khắc tình yêu đến, nó như thiên thần bay từ trên trời xuống, lúc nào cũng lặng lẽ tiếp cận bạn. Chỉ cần bạn có một trái tim dũng cảm, khi nó đến, bạn mỉm cười đưa tay nắm bắt là được. Tình yêu chẳng qua là vào đúng lúc đúng chỗ, gặp đúng người, nảy sinh cảm ứng tâm điện kì diệu, chỉ có trái tim bạn mới có thể nghe thấy nó mỉm cười với mình. "
Hốt Nhiên Chi Gian
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh