Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.450.129.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.057.652.865 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.450.129.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.057.652.865 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,54%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ CÔNG ÍCH HUYỆN CẦN GIỜ
26/08/2026 08:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 8868
24/08/2026 14:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải TBMT Phi tư vấn - Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 16:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải TBMT Phi tư vấn - Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 16:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải TBMT Phi tư vấn - Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 14:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải TBMT Phi tư vấn - Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 14:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 08:37
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An
29/07/2026 14:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân
29/07/2026 14:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã An Thới Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BA LẺ BẢY
29/07/2026 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã An Thới Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu nhau không phải là nhìn nhau, nhưng là cùng nhau nhìn về một hướng. "
Saint Exupery
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh