Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:42 03/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dịch vụ sự nghiệp công năm 2026 - Hạng mục: Duy tu giao thông trên địa bàn xã An Thới Đông (cũ)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dịch vụ sự nghiệp công năm 2026 - Hạng mục: Duy tu giao thông trên địa bàn xã An Thới Đông (cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bổ sung có mục tiêu từ ngân sách Thành phố cho ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã An Thới Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
03/08/2026 08:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã An Thới Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:37 03/08/2026
đến
09:00 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (10/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Sản xuất Tân Đại Tín Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 260 Lê Thánh Tôn, phường Bến Thành, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Dịch vụ Tú Tuấn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 61/52 Đường TTH 01, phường Tân Thới Hiệp, Thành phố Hồ Chí Minh.
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân Tư vấn lập E-HSMT Số 323A Lê Quang Định, phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định E-HSMT Lầu 1, Số 456 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 323A Lê Quang Định, phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lầu 1, Số 456 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ – tải trọng hàng ≥ 5 tấn
1
2
Ô tô tưới nước hoặc Ô tô tải chở bồn nước – dung tích bồn ≥ 05 m3
1
3
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,4 m3
2
4
Cần cẩu – sức nâng ≥ 06 tấn
1
5
Máy lu bánh thép – trọng lượng ≥ 10 tấn
1
6
Máy lu bánh hơi – trọng lượng ≥ 16 tấn
1
7
Máy lu rung – trọng lượng ≥ 12 tấn
1
8
Máy phun nhựa đường – công suất ≥ 190CV
1
9
Máy rải cấp phối đá dăm – năng suất ≥ 50m3/h
1
10
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa – năng suất ≥ 130CV
1
11
Máy toàn đạc
1
12
Máy kinh vĩ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phát quang cây cỏ bằng thủ công
19.6
1Km/lần
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
5.7
m3
3
Bê tông bản mặt cầu, đổ bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), đá 1x2, M300, XM PCB40
8.04
m3
4
Gia công, lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, đường kính cốt thép ≤10mm
0.2679
tấn
5
Ván khuôn bản mặt cầu bằng ván khuôn thép
0.3
100m2
6
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 2 lớp - Đường kính 500mm
0.16
100 m
7
Bê tông tường, cửa xả đá 1x2, dày ≤45cm, vữa BT M250, XM PCB40
8.1525
m3
8
Lắp dựng cốt thép tường, cửa xả ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5588
tấn
9
Ván khuôn gỗ tường thẳng, cửa xả - Chiều dày ≤45cm
0.4989
100m2
10
Đắp đất tái lập bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90, đất tận dụng
0.9588
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
9.238
100m3
12
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
215.268
m3
13
Ván khuôn mặt đường bằng ván khuôn thép
1.3826
100m2
14
Xây mố bằng đá hộc, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
59.25
m3
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.7844
100m3
16
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0977
tấn
17
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.0851
tấn
18
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.2756
m3
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
5
1cấu kiện
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
9.87
100m2
21
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
9.87
100m2
22
Đắp đất tauy, lề đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
11.4263
100m3
23
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) d8-10cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
423.1744
100m
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển vuông 60x60cm; XM M150, XM PCB40
2
cái
25
Đào móng cống bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.0543
100m3
26
Đắp cát lót móng
0.0524
100m3
27
Rải lớp bạt lót
20.68
100m2
28
Đắp đất hoàn trả, độ chặt Y/C K = 0,90, đất tận dụng
2.2443
100m3
29
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường
22.782
100m2
30
Lắp đặt trụ đèn tín hiệu giao thông
4
1 Trụ
31
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 2 lớp - Đường kính 600mm
0.28
100 m
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang chiều dày lớp sơn 2mm, màu vàng
110.7
m2
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang chiều dày lớp sơn 2mm, màu trắng
8.8
m2
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm, gờ giảm tốc
444.3
m2
35
Xây tường gạch bê tông 20x20x40cm - Chiều dày 20cm, vữa XM M100, XM PCB40
1.96
m3
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M100, PCB40
15.4
m2
37
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤18mm
0.4508
tấn
38
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, XM PCB40
3.972
m3
39
Lát gạch terrazzo 40x40x3cm, vữa XM M75, PCB40
79.44
m2
40
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.951
m3
41
Ván khuôn thép móng dài
0.039
100m2
42
Bê tông gối cống đúc sẵn M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.288
m3
43
Gia công, lắp đặt cốt thép gối cống đúc sẵn
0.0134
tấn
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn gối cống đúc sẵn
0.015
100m2
45
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
3
1 đoạn ống
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
7
1cấu kiện
47
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.0292
m3
48
Lắp dựng cốt thép giếng thu, ĐK ≤10mm
0.2017
tấn
49
Ván khuôn thép hố ga
0.2
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây