Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.798.387.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.479.927.710 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.798.387.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.479.927.710 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PÉT-CÔ KIM
04/09/2026 11:34
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG TUẤN
04/09/2026 11:31
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra dự toán, thiết kế dự án Nâng cấp tuyến đê bao Ranh Điềm Hy- Tân Phước (đoạn 1) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Tân Gia Bảo
26/08/2026 12:35
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đê bao Ranh Điềm Hy- Tân Phước (đoạn 1) (CBĐT) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG với 3 gói thầu.
26/08/2026 12:30
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gối thầu số 05: Tư vấn giám sát công trình thuộc dự án: Nâng cấp tuyến đê bao ranh Điềm Hy - Tân Phước (đoạn 1). của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG THÀNH
26/08/2026 12:29
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công Nâng cấp tuyến đê bao ranh Điềm Hy - Tân Phước (đoạn 1). của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN PHÚ
26/08/2026 12:27
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đê bao ranh Điềm Hy - Tân Phước (đoạn 1) (Đầu tư xây dựng) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG với 2 gói thầu.
26/08/2026 12:24
PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đê bao ranh Điềm Hy - Tân Phước (đoạn 1) (Đầu tư xây dựng).
26/08/2026 12:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG với 2 gói thầu.
26/08/2026 11:22
PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị phục vụ khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số.
26/08/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG là chủ đầu tư của 74 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ BÌNH TRƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn biết mình muốn gì, và bạn khát khao nó đủ mãnh liệt, bạn sẽ tìm được cách để đạt được nó. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026