Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.161.090.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.785.182.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.161.090.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.785.182.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MINH HẢI THIÊN
16/08/2026 08:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD THIỆN PHÁT
16/08/2026 08:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYÊN PHÚ VĨNH LONG
16/08/2026 08:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV VL AN BÌNH
16/08/2026 08:45
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI MINH CHÂU
16/08/2026 08:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải KHLCNT Nạo vét các tuyến kênh thủy lợi nội đồng Ấp Bà Nghè, Chánh Thuận, Giồng Dài, Phú An. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum với 3 gói thầu.
16/08/2026 08:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải KHLCNT Tu sửa, gia cố đoạn sạt lở bờ sông Chánh Thuận (đoạn trước mặt đập gần nhà ông Kỳ Minh Hải), ấp Chánh Thuận của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum với 3 gói thầu.
16/08/2026 08:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1. Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
13/08/2026 15:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TV XD Phương Anh Vĩnh Long
13/08/2026 15:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cái Nhum đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Xây Dựng Mỹ Tiên
13/08/2026 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum là chủ đầu tư của 52 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cái Nhum là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người thích kẻ khác nhiều hơn nhiều khi họ tơi tả vì bất hạnh nặng nề hơn là khi họ chiến thắng. "
Virginia Woolf
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh