Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.674.204.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.667.227.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.674.204.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.667.227.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa mở rộng tuyến đường thôn Quần Lạc (từ nhà ông Sáu đến nhà bà Hồng), thôn Bình Minh (từ nhà ông Tâm đến đường 53C cũ) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Tiên Phong
10/07/2026 18:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa mở rộng tuyến đường thôn Quần Lạc (từ nhà ông Sáu đến nhà bà Hồng), thôn Bình Minh (từ nhà ông Tâm đến đường 53C cũ) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành với 1 gói thầu.
10/07/2026 18:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công tuyến đường phục vụ canh tác nông nghiệp, dân sinh tại thôn Trung Thành (Đoạn nhà ông Hùng), Thôn Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG ĐỨC
05/06/2026 15:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Thi công tuyến đường phục vụ canh tác nông nghiệp, dân sinh tại thôn Trung Thành (Đoạn nhà ông Hùng), Thôn Bình Minh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành với 1 gói thầu.
04/06/2026 17:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công tuyến đường dân sinh thôn Nội Minh (Đoạn từ đường 448 đến nhà văn hóa cũ) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG ĐỨC
28/05/2026 17:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Thi công tuyến đường dân sinh thôn Nội Minh (Đoạn từ đường 448 đến nhà văn hóa cũ) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành với 1 gói thầu.
28/05/2026 17:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đất thi công đắp lề đường phục vụ trồng cây xây dựng nông thôn mới nâng cao năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và phát triển Hải Thịnh
28/05/2026 09:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đất thi công đắp lề đường phục vụ trồng cây xây dựng nông thôn mới nâng cao năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành với 1 gói thầu.
28/05/2026 09:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên đầu tư và xây dựng Thành Cát
26/05/2026 10:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Cát Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Cát Thành
25/05/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Cát Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chìa khóa thành công là tập trung lý trí của chúng ta vào những điều chúng ta muốn chứ không phải những điều chúng ta sợ. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh