Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 938.476.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 935.931.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 938.476.240 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 935.931.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH LONG
19/08/2026 08:04
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 139 YB
19/08/2026 08:02
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ khảo sát và Giám sát công tác khảo sát xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH LONG
19/08/2026 07:59
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 3 gói thầu.
19/08/2026 07:56
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, Lập đồ án quy hoạch chung xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
03/06/2026 18:00
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, Lập đồ án quy hoạch chung xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP TÂM AN
03/06/2026 17:53
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, Lập đồ án quy hoạch chung xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
03/06/2026 17:49
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê tư vấn xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tình tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Di dân khẩn cấp xã Châu Quế Hạ, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:10
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Di dân khẩn cấp xã Châu Quế Hạ, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ QUẢN LÝ TÀI NGUYÊN- MÔI TRƯỜNG BẢO LONG
13/05/2026 11:20
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê tư vấn xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tình tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Di dân khẩn cấp xã Châu Quế Hạ, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
13/05/2026 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng kinh tế xã Châu Quế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, Lập đồ án quy hoạch chung xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP TÂM AN
03/06/2026 17:53
Phòng kinh tế xã Châu Quế công bố kết quả gói thầu Thuê Tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Di dân khẩn cấp xã Châu Quế Hạ, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ QUẢN LÝ TÀI NGUYÊN- MÔI TRƯỜNG BẢO LONG
13/05/2026 11:20
Phòng kinh tế xã Châu Quế công bố kết quả gói thầu gói thầu thuê tư vấn xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tình tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư, di chuyển hạ tầng kỹ thuật phục vụ thi công xây dựng dự án đường sắt Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng, đoạn qua địa bàn tỉnh Yên Bái - Hạng mục: Khu tái định cư thôn Trạng Xô, xã Châu Quế Thượng, huyện Văn Yên (Nay là thôn Trạng Xô, xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai)...
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ QUẢN LÝ TÀI NGUYÊN- MÔI TRƯỜNG BẢO LONG
07/05/2026 11:21
Phòng kinh tế xã Châu Quế công bố kết quả gói thầu gói thầu thuê tư vấn xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tình tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư, di chuyển hạ tầng kỹ thuật phục vụ thi công xây dựng dự án đường sắt Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng, đoạn qua địa bàn tỉnh Yên Bái; Hạng mục: Khu tái định cư thôn Trạng Xô, xã Châu Quế Thượng, huyện Văn Yên (nay là thôn Trạng Xô, xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ QUẢN LÝ TÀI NGUYÊN- MÔI TRƯỜNG BẢO LONG
05/05/2026 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH LONG
19/08/2026 08:04
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG 139 YB
19/08/2026 08:02
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ khảo sát và Giám sát công tác khảo sát xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH LONG
19/08/2026 07:59
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Duy tu, sửa chữa tuyến đường đi thôn Khe Bành, xã Châu Quế của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 3 gói thầu.
19/08/2026 07:56
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, Lập đồ án quy hoạch chung xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
03/06/2026 18:00
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, Lập đồ án quy hoạch chung xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP TÂM AN
03/06/2026 17:53
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, Lập đồ án quy hoạch chung xã Châu Quế, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
03/06/2026 17:49
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê tư vấn xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tình tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Di dân khẩn cấp xã Châu Quế Hạ, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:10
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Di dân khẩn cấp xã Châu Quế Hạ, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC VÀ QUẢN LÝ TÀI NGUYÊN- MÔI TRƯỜNG BẢO LONG
13/05/2026 11:20
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Châu Quế đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê tư vấn xác định giá đất cụ thể làm căn cứ tình tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất để thực hiện dự án: Di dân khẩn cấp xã Châu Quế Hạ, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế với 1 gói thầu.
13/05/2026 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Châu Quế là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nơi nào có nước mà tôi có thể bị chết đuối đều là đại dương đối với tôi. "
Tục ngữ Nga
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh