Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 45,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.918.712.337 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.174.666.548 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 45,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.918.712.337 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.174.666.548 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện khu tái định cư đường Minh Lương - Giục Tượng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành với 4 gói thầu.
28/08/2026 15:26
Phòng Kinh tế xã Châu Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa hệ thống điện khu tái định cư đường Minh Lương - Giục Tượng.
28/08/2026 15:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch chung Đô thị mới Châu Thành, tỉnh An Giang đến năm 2050, tỉ lệ 1/5.000 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành với 5 gói thầu.
22/08/2026 14:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: XDM 06 phòng + Thiết bị +WC + hàng rào, sân nền, thoát nước của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH LÂM THÀNH ĐÔ
20/08/2026 14:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: XDM 10 Phòng học + 01 nhà bếp + thiết bị + WC + hàng rào, sân nền, thoát nước của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2026 13:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: XDM 03 phòng học hành chính + 04 phòng chức năng + Thiết bị + Sân nền thoát nước của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2026 13:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
24/07/2026 15:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
24/07/2026 15:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN PHƯƠNG KIÊN GIANG
24/07/2026 14:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng mới của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG HẢI
24/07/2026 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 45 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Châu Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đạo đức là gì, cô hỏi. Là sự phán đoán để phân biệt giữa đúng và sai, tầm nhìn để nhận ra sự thật, và lòng can đảm để hành động theo nó, là sự cống hiến cho điều tốt đẹp, và sự nhất quán đứng về phía cái tốt dù phải trả giá thế nào đi nữa.What is morality, she asked. Judgement to distinguish right and wrong, vision to see the truth, and courage to act upon it, dedication to that which is good, integrity to stand by the good at any price. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh