Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 261 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 219 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 205 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 81,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.881.853.621 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.752.366.746 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 81,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.881.853.621 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.752.366.746 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Sơn Minh
29/08/2026 14:05
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP CƯỜNG
26/08/2026 14:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
21/08/2026 17:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Phú Tài
21/08/2026 17:26
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
20/08/2026 16:23
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YÊN SƠN
18/08/2026 16:42
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT THẮNG
18/08/2026 16:34
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÚ KHANH
18/08/2026 16:23
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐẠI DƯƠNG
18/08/2026 14:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Phú Tài
18/08/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Thuê đơn vị tư vấn xác định giá đất cụ thể để tính tiền bồi thường khi nhà nước thu hồi đất Dự án Khu dân cư theo quy hoạch tại xã Đại Phước do công ty cổ phần Phú Hữu Gia làm chủ đầu tư với 1 gói thầu.
27/03/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Sơn Minh
29/08/2026 14:05
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP CƯỜNG
26/08/2026 14:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
21/08/2026 17:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Phú Tài
21/08/2026 17:26
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
20/08/2026 16:23
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH YÊN SƠN
18/08/2026 16:42
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT THẮNG
18/08/2026 16:34
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TÚ KHANH
18/08/2026 16:23
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐẠI DƯƠNG
18/08/2026 14:06
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Phú Tài
18/08/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC là chủ đầu tư của 78 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 77 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC là chủ đầu tư của 219 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐẠI PHƯỚC là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu của giao tiếp hữu hiệu nên là người nghe nói, “Tôi cũng thế!” thay vì “Thế thì sao chứ?” "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh