Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.366.337.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.360.478.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.366.337.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.360.478.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công dự án Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 2 đoạn từ đường bê tông hiện hữu đến khu nghĩa trang thôn 2 quy hoạch mới, xã Dur Kmăl của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHÁNH HƯNG
27/07/2026 13:43
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 2 đoạn từ đường bê tông hiện hữu đến khu nghĩa trang thôn 2 quy hoạch mới, xã Dur Kmăl của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl với 2 gói thầu.
27/07/2026 13:38
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 2 đoạn từ đường bê tông hiện hữu đến khu nghĩa trang thôn 2 quy hoạch mới, xã Dur Kmăl của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VIỆT PHÚC
27/07/2026 13:32
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 2 đoạn từ đường bê tông hiện hữu đến khu nghĩa trang thôn 2 quy hoạch mới, xã Dur Kmăl của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl với 2 gói thầu.
24/07/2026 12:47
Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 2 đoạn từ đường bê tông hiện hữu đến khu nghĩa trang thôn 2 quy hoạch mới, xã Dur Kmăl.
24/07/2026 12:12
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thỉ công xây dựng dự án Kênh tưới trạm bơm T76, thôn buôn Triết, xã Dur Kmăl của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CAO NGUYÊN
22/07/2026 10:58
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu xây dựng Kênh tưới trạm bơm T76 thôn Buôn Triết, xã DurKmăl của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Hoàng Phi Krông Ana
22/07/2026 10:53
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kênh tưới trạm bơm T76, thôn buôn Triết, xã Dur Kmăl của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl với 2 gói thầu.
17/07/2026 19:20
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
13/07/2026 16:14
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Dur Kmăl đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI CHÂU
13/07/2026 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Dur Kmăl là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người suy nghĩ sáng suốt chẳng bao giờ kiêu ngạo vì tài năng của mình. "
Harper Lee
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh