Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.401.008.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.209.878.314 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.401.008.521 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.209.878.314 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẠ TẦNG MINH TRÍ
25/04/2026 07:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG MH2
17/04/2026 18:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỊNH SƠN
17/04/2026 17:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Trung Đông
17/04/2026 17:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải KHLCNT Nạo vét tuyến kênh từ Cửa Chè đến nhà ông Hồng, thôn Phong Cầu 1, Phong Cầu 2, xã Kiến Minh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh với 3 gói thầu.
17/04/2026 17:52
Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét tuyến kênh từ Cửa Chè đến nhà ông Hồng, thôn Phong Cầu 1, Phong Cầu 2, xã Kiến Minh.
17/04/2026 17:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2026 08:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa tuyến đường đoạn từ 361 đến nhà bà Tấng, thôn Cốc Liễn, xã Kiến Minh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh với 6 gói thầu.
08/04/2026 08:29
Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa tuyến đường đoạn từ 361 đến nhà bà Tấng, thôn Cốc Liễn, xã Kiến Minh.
08/04/2026 08:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiến Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH AFCO VIỆT NAM
28/03/2026 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiến Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta đều lấy động lực từ mong muốn được khen ngợi, và người càng cao đẹp càng khao khát danh tiếng. Chính bản thân những triết gia, thậm chí trong cuốn sách phê phán danh tiếng, ghi lại tên mình. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026