Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 08:27 10/04/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa tuyến đường đoạn từ 361 đến nhà bà Tấng, thôn Cốc Liễn, xã Kiến Minh
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa tuyến đường đoạn từ 361 đến nhà bà Tấng, thôn Cốc Liễn, xã Kiến Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 221
Ngày phê duyệt
10/04/2026 08:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Kiến Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:25 10/04/2026
đến
09:00 19/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2026 (18/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HẢI PHÒNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Xuân La (nhà ông Vũ Văn Tú) - - Xã Kiến Thụy - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số 43 Tây Trung Hành - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 43 Tây Trung Hành - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3
2
2
Máy lu tĩnh ≥ 8T
2
3
Máy lu rung ≥ 25T
2
4
Ô tô tự đổ ≥ 5T
2
5
Xe ô tô có gắn cẩu ≥ 5 T
2
6
Máy trộn bê tông loại 250L
2
7
Máy đẩm bê tông
2
8
Máy ủi công suất 110,0 CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THÂN CỐNG:
2
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 1000mm
3
đoạn ống
3
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm
2
mối nối
4
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 1000mm
2
mối nối
5
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 1000mm
7
cái
6
Ván khuôn móng
0.007
100m2
7
Bê tông lót đá 4x6 M100 dày 10cm
0.74
m3
8
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
4.64
100m
9
TƯỜNG ĐẦU CỐNG:
10
Bê tông thân tường đầu M200
2.43
m3
11
Bê tông móng tường đầu M200
4.19
m3
12
Ván khuôn móng
0.235
100m2
13
Bê tông lót đá 4x6 M100 dày 10cm
0.52
m3
14
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
3.28
100m
15
ĐÀO ĐẮP:
16
Đào cống, đất cấp II
0.327
100m3
17
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.105
100m3
18
Tiền đất núi k95
11.831
m3
19
HOÀN TRẢ MẶT ĐƯỜNG:
20
Bê tông mặt đường dày 20cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.37
m3
21
Lớp bạt dứa
11.87
m2
22
Cấp phối đá dăm loại I dày 15cm
0.018
100m3
23
Đắp đất nền đường độ chặt yêu cầu K=0,95
0.036
100m3
24
Vât liệu đất núi
4.023
m3
25
QUAI ĐÊ:
26
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
3.966
100m
27
Dây thép buộc D8
12.8
Kg
28
Phên nứa 2 lớp
34.3
m2
29
Đắp đất bờ quây, đất tận dụng đào cống
0.322
100m3
30
Đào thanh thải bờ quây
0.322
100m3
31
Vận chuyển đất cấp II
0.327
100m3
32
5. CỐNG NGANG D800:
33
THÂN CỐNG:
34
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 800mm
5
đoạn ống
35
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 800mm
3
mối nối
36
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
3
mối nối
37
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 800mm
13
cái
38
Đắp đất núi chèn khe K95
0.007
100m3
39
Tiền đất núi
0.802
m3
40
Bê tông lót đá 4x6 M100 dày 10cm
1.27
m3
41
Đóng cọc tre chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
7.93
100m
42
TƯỜNG ĐẦU CỐNG:
43
Bê tông thân tường đầu M200
1.09
m3
44
Bê tông móng tường đầu M200
1.82
m3
45
Ván khuôn móng
0.107
100m2
46
Bê tông lót đá 4x6 M100 dày 10cm
0.23
m3
47
Đóng cọc tre chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
1.42
100m
48
ĐÀO ĐẮP:
49
Đào cống, đất cấp II
0.448
100m3
50
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
0.173
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây