Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.560.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.556.791.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.560.782.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.556.791.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư (đất) dự phòng cho công tác ứng phó, phòng chống thiên tai trên địa bàn xã của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIA NGUYỄN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ
22/07/2026 18:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán, dự án gói thầu: Cung cấp vật tư (đất) dự phòng cho công tác ứng phó, phòng chống thiên tai trên địa bàn xã của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
13/07/2026 20:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang bị, dụng cụ cho lực lượng tham gia công tác phòng chống thiên tai trên địa bàn xã Kiều Phú năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Thanh - 1981
13/07/2026 11:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán gói thầu: Cung cấp trang bị, dụng cụ cho lực lượng tham gia công tác phòng chống thiên tai trên địa bàn xã Kiều Phú năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
02/07/2026 17:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán gói thầu: Cung cấp vật tư (cát) dự phòng cho công tác ứng phó, phòng chống thiên tai trên địa bàn xã của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
02/07/2026 17:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thóc làm mồi phục vụ tổ chức diệt chuột bảo vệ sản xuất trồng trọt vụ Xuân năm 2026 trên địa bàn xã Kiều Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP AN KHÁNH
29/04/2026 17:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Phát quang mái, chân đê các tuyến đê và đảm bảo an toàn hành lang thoát lũ trên địa bàn xã Kiều Phú, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐÌNH TÚ
29/04/2026 17:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán gói thầu: Cung cấp thóc làm mồi phục vụ tổ chức diệt chuột bảo vệ sản xuất trồng trọt vụ Xuân năm 2026 trên địa bàn xã Kiều Phú của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
29/04/2026 16:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải KHLCNT Phát quang mái đê, chân đê các tuyến đê và đảm bảo an toàn hành lang thoát lũ trên địa bàn xã Kiều Phú năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú với 1 gói thầu.
14/04/2026 14:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Kiều Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
15/12/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Kiều Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chìa khóa để biến giấc mơ thành hiện thực là không chỉ tập trung vào thành công mà còn tập trung vào tầm quan trọng – và rồi thậm chí ngay cả những bước nhỏ và những chiến thắng bé trên đường cũng sẽ có ý nghĩa lớn hơn. "
Oprah Winfrey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh