Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.206.096.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.030.784.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.206.096.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.030.784.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phương tiện làm việc của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:16
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phương tiện làm việc của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THIÊN LỘC
06/08/2026 08:15
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phương tiện làm việc của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:06
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra Hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
30/07/2026 14:25
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP KIẾN VÀNG
30/07/2026 14:10
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp đường nội đồng tuyến Ngõ Bà Huệ - địa giới xã Long Phụng và tuyến Phước sơn - Năng An - giáp đường Tránh Đông của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày với 3 gói thầu.
30/07/2026 14:01
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
30/07/2026 10:34
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỰC
30/07/2026 10:31
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường THCS Nguyễn Trãi, hạng mục: Sửa chữa, nâng cấp sân trường và hệ thống thoát nước của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày với 2 gói thầu.
30/07/2026 10:25
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Mỏ Cày đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra Hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ DCD
30/07/2026 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Mỏ Cày là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tâm hồn sẽ không có cầu vồng nếu đôi mắt thiếu đi giọt lệ. "
John Vance Cheney
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info