Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.596.727.323 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.046.730.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.596.727.323 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.046.730.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, bảo trì các tuyến đường do Ủy ban nhân dân xã quản lý năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh quang vinh xín mần
31/08/2026 09:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Duy tu, bảo trì các tuyến đường do Ủy ban nhân dân xã quản lý năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ với 1 gói thầu.
31/08/2026 08:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải kết quả gói thầu đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất công trình: Trạm Hạ thế thôn Suôi Thầu, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần; địa điểm XD: thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang (nay là xã Pà Vầy Sủ, tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG HÀ TUYÊN
30/08/2026 01:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG HÀ TUYÊN
30/08/2026 01:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải kết quả gói thầu đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất công trình: Cấp điện cho thôn Ma Lỳ Sán, xã Pà Vầy Sủ, địa điểm XD: xã Pà Vầy Sủ, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang (nay là xã Pà Vầy Sủ, tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG HÀ TUYÊN
30/08/2026 01:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải kết quả gói thầu đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất công trình: Cấp điện cho thôn Thào Chư Ván, xã Pà Vầy Sủ, địa điểm XD: xã Pà Vầy Sủ, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang (nay là xã Pà Vầy Sủ, tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG HÀ TUYÊN
30/08/2026 01:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải KHLCNT đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất công trình: Trạm Hạ thế thôn Suôi Thầu, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần; địa điểm XD: thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang (nay là xã Pà Vầy Sủ, tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ với 1 gói thầu.
30/08/2026 01:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải KHLCNT đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất công trình: Cấp điện thôn Khấu Sỉn, xã Pà Vầy Sủ, huyện Xín Mần; địa điểm XD: xã Pà Vầy Sủ, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang (nay là xã Pà Vầy Sủ, tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ với 1 gói thầu.
30/08/2026 00:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải KHLCNT đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất công trình: Cấp điện cho thôn Ma Lỳ Sán, xã Pà Vầy Sủ, địa điểm XD: xã Pà Vầy Sủ, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang (nay là xã Pà Vầy Sủ, tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ với 1 gói thầu.
30/08/2026 00:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu đo đạc, lập mảnh trích đo địa chính, chỉnh lý riêng từng thửa đất của bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất, giao đất công trình: Cấp điện cho thôn Thào Chư Ván, xã Pà Vầy Sủ, địa điểm XD: xã Pà Vầy Sủ, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang (nay là xã Pà Vầy Sủ, tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ với 1 gói thầu.
30/08/2026 00:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ là chủ đầu tư của 74 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Pà Vầy Sủ là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không thể cải thiện thế giới nếu đầu tiên con người không tự cải thiện mình. "
Plato
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh