Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.890.250.762 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.873.254.043 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.890.250.762 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.873.254.043 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
20/05/2026 08:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG KHÁNH
20/05/2026 08:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD THẾ TOÀN
20/05/2026 08:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Vận chuyển, xử lý rác thải sinh hoạt năm 2026 trên địa bàn xã Phiêng Pằn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ SƠN LA
13/05/2026 08:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện vận chuyển, xử lý rác thải sinh hoạt năm 2026 trên địa bàn xã Phiêng Pằn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn với 1 gói thầu.
12/05/2026 13:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2026 17:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC; Kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TCT TÂY BẮC
29/04/2026 06:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MYLANGCO
29/04/2026 06:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông (Đường huyện chuyển xã quản lý, đường liên xã) năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn với 5 gói thầu.
26/04/2026 15:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP K28
22/04/2026 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn là chủ đầu tư của 50 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Pằn là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không phải là tri thức, mà chính sự học, không phải sự có được, mà quá trình đi đến nơi, mới đem lại niềm vui lớn nhất. "
Carl Friedrich Gauss
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh