Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.474.780.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.423.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.474.780.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.423.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác phòng, chống thiên tai và tìm kiếm cứu nạn năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Thanh - 1981
06/08/2026 15:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán: Mua vật tư phục vụ công tác phòng, chống thiên tai và tìm kiếm cứu nạn năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
01/08/2026 11:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các điếm canh đê của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng 355
04/06/2026 16:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét, khơi thông các tuyến kênh, mương tiêu trên địa bàn xã Phú Cát của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỀU PHÚ
04/06/2026 16:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT KHLCNT: Sửa chữa các điếm canh đê của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT KHLCNT: Nạo vét, khơi thông các tuyến kênh, mương tiêu đảm bảo an toàn mùa mưa bão năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
01/06/2026 15:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch phân khu Đô thị Xuân Mai phần mở rộng, tỷ lệ 1/2.000 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát với 6 gói thầu.
24/03/2026 16:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ KIỂM TOÁN VNASC
17/03/2026 14:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Trích đo địa chính thửa đất công ích trên địa bàn xã Phú Cát năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ THÁI DƯƠNG
17/12/2025 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ: Trích đo địa chính thửa đất công ích trên địa bàn xã Phú Cát năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
11/12/2025 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Cát là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta đều hơi lập dị và cuộc đời cũng hơi lập dị, và khi chúng ta tìm được người mà sự lập dị tương thích với ta, ta đến với họ và hòa nhập vào sự lập dị chung và gọi đó là tình yêu. "
Dr Seuss
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh