Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.254.907.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.254.845.195 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.254.907.004 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.254.845.195 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi, côn trùng tại các điểm trường của: Trường trung học cơ sở Quỳnh Phụ; Trường Tiểu học Quỳnh Phụ 1 và Trường Tiểu học Quỳnh Phụ 2, xã Quỳnh Phụ, tỉnh Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚC TIẾN
28/08/2026 18:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi, côn trùng tại các điểm trường của: Trường trung học cơ sở Quỳnh Phụ; Trường Tiểu học Quỳnh Phụ 1 và Trường Tiểu học Quỳnh Phụ 2, xã Quỳnh Phụ, tỉnh Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thiết kế, in tài liệu tuyên truyền hưởng ứng hưởng ứng tuần lễ Quốc gia Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO & THƯƠNG MẠI ANH THAO
29/04/2026 17:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế, gia công, in băng zôn tuyên truyền hưởng ứng tuần lễ Quốc gia Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn năm 20262026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO & THƯƠNG MẠI ANH THAO
29/04/2026 17:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT gói thầu: Thiết kế, gia công, in băng zôn và tài liệu tuyên truyền hưởng ứng tuần lễ Quốc gia Nước sạch và Vệ sinh môi trường nông thôn tại xã Quỳnh Phụ, tỉnh Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ với 2 gói thầu.
29/04/2026 15:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Phát quang cây xanh trên một số tuyến đường do Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phụ quản lý của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN ĐỨC
24/04/2026 09:15
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Phát quang cây xanh trên một số tuyến đường do Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phụ quản lý của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
24/04/2026 09:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi, côn trùng tại các nhà văn hóa thôn, địa điểm họp chợ trên địa bàn xã Quỳnh Phụ, tỉnh Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚC TIẾN
23/04/2026 17:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn cắm mốc phân lô đất ở phục vụ giao đất cho người trúng đấu giá quyền sử dụng đất tại điểm dân cư Đồng Cửa thôn Tân Hóa Phụng Công, xã Quỳnh Hội, huyện Quỳnh Phụ (nay thuộc xã Quỳnh Phụ, tỉnh Hưng Yên) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC VIỆT
23/04/2026 17:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Tư vấn cắm mốc phân lô đất ở phục vụ giao đất cho người trúng đấu giá quyền sử dụng đất tại điểm dân cư Đồng Cửa thôn Tân Hóa – Phụng Công, xã Quỳnh Hội, huyện Quỳnh Phụ (nay thuộc xã Quỳnh Phụ, tỉnh Hưng Yên) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
23/04/2026 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quỳnh Phụ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế giới chỉ có một chân lý, đó là trung thực với đời và thương yêu nó. "
Romain Rolland (Pháp)
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh