Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.381.976.826 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.376.201.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.381.976.826 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.376.201.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THÁI MINH
21/05/2026 14:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2026 16:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68
23/04/2026 14:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG
23/04/2026 14:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải KHLCNT Cấp nước sinh hoạt trung tâm xã Sà Phìn. Hạng mục: Đường ống và các hạng mục khác của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn với 5 gói thầu.
23/04/2026 14:22
Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cấp nước sinh hoạt trung tâm xã Sà Phìn. Hạng mục: Đường ống và các hạng mục khác.
23/04/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
26/12/2025 14:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2025 09:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
09/12/2025 15:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sà Phìn đã đăng tải KHLCNT Mua bồn nước Inox thực hiện hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán Nội dung số 4 thuộc Dự án 1, Chương trình mục tiêu Quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn với 2 gói thầu.
09/12/2025 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sà Phìn là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc giống như một con bướm. Khi bạn đuổi theo nó, khó mà bắt được nó, nhưng khi bạn yên tĩnh ngồi xuống, nó lại có thể đậu xuống trên người bạn. "
Hawthorne (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026