Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.493.199.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.354.377.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.493.199.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.354.377.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
14/08/2026 10:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa nâng cấp đường vào thôn Mai Động (đoạn nhà Ông Chiều đến nhà Ông Lập) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An với 4 gói thầu.
14/08/2026 10:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra thiết kế BVTC, dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG AN
14/08/2026 09:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT & XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
14/08/2026 09:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC AN
14/08/2026 09:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, sửa chữa nâng cấp đường vào thôn Mai Động (đoạn nhà Ông Chiều đến nhà Ông Lập) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An với 3 gói thầu.
14/08/2026 09:35
Phòng Kinh tế xã Tân An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nâng cấp đường vào thôn Mai Động (đoạn nhà Ông Chiều đến nhà Ông Lập).
14/08/2026 09:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát hiện trạng, lập dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN LONG HD
10/07/2026 10:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUANG MINH HD
10/07/2026 09:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát, nghiệm thu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN LONG HD
10/07/2026 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tân An là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế giới này, không biết có bao nhiêu thứ không phải cứ nỗ lực là có thể đạt được, đôi khi càng nỗ lực lại càng chỉ có thể mở lớn mắt nhìn nó theo gió bay đi. "
Bùi Lễ
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh