Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.889.501.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.695.805.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.889.501.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.695.805.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung đô thị Thạnh Hóa, tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa với 4 gói thầu.
05/08/2026 11:13
Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung đô thị Thạnh Hóa, tỉnh Tây Ninh.
05/08/2026 10:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt tuyến ống nước cặp đường ĐT.836B ấp Hoàng Gia xã Thạnh Hóa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa với 3 gói thầu.
02/07/2026 21:27
Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt tuyến ống nước cặp đường ĐT.836B ấp Hoàng Gia xã Thạnh Hóa.
02/07/2026 21:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đã đăng tải KHLCNT Đê bao phục vụ vùng lúa khu vực kênh 5 Nhị - kênh Thủy Lợi 3 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa với 3 gói thầu.
02/07/2026 20:51
Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đê bao phục vụ vùng lúa khu vực kênh 5 Nhị-kênh Thủy Lợi 3.
02/07/2026 20:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Xử lý ô nhiễm môi trường nước mặt sông, kênh, rạch (vớt lục bình ao văn hóa, kênh Hai Dần) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TẤN LỘC HƯNG
15/06/2026 11:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đã đăng tải KHLCNT Xử lý ô nhiễm môi trường nước mặt sông, kênh, rạch (vớt lục bình ao văn hóa, kênh Hai Dần) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa với 1 gói thầu.
09/06/2026 21:41
Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý ô nhiễm môi trường nước mặt sông, kênh, rạch (vớt lục bình ao văn hóa, kênh Hai Dần).
09/06/2026 21:21
Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 theo quy trình tổng thể mặt bằng Khu đất thương mại dịch vụ (khu đất 11 lô kiot).
03/06/2026 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 37 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thạnh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có thể giết người, nhưng không thể giết tư tưởng. "
Sophocles
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh