Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 855.085.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 852.584.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 855.085.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 852.584.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang trí cảnh quan khu trung tâm, khuôn viên UBND xã Thiên Lộc các ngày lễ, tết năm 2026 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ ĐÔNG ANH
10/02/2026 14:57
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
30/01/2026 10:42
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ANH
30/01/2026 10:40
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang trí cảnh quan khu trung tâm, khuôn viên UBND xã Thiên Lộc các ngày lễ, tết năm 2026 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/01/2026 16:15
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải KHLCNT Trang trí cảnh quan khu trung tâm, khuôn viên UBND xã Thiên Lộc các ngày lễ, tết năm 2026 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc với 3 gói thầu.
27/01/2026 10:45
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Quan trắc, phân tích môi trường phục vụ công tác kiểm tra, giám sát, giải quyết, xử lý sự cố và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường trên địa bàn xã Thiên Lộc của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VINH PHÁT
22/12/2025 15:24
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải KHLCNT Trang trí cảnh quan, khu trung tâm, khuôn viên UBND xã Thiên Lộc chào mừng tết dương lịch năm 2026 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc với 1 gói thầu.
22/12/2025 14:42
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải KHLCNT Quan trắc, phân tích môi trường phục vụ công tác kiểm tra, giám sát, giải quyết, xử lý sự cố và lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường trên địa bàn xã Thiên Lộc của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc với 1 gói thầu.
02/12/2025 11:02
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thiên Lộc đã đăng tải KHLCNT Trang trí cảnh quan khu vực đường Tây cao tốc, khu trung tâm, khuôn viên UBND xã Thiên Lộc Chào mừng 80 năm Quốc khánh nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam (2/9/1945-2/9/2025) và Ngày giải phóng thủ đô 10/10/2025 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thiên Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ qua niềm vui và đau khổ mà con người thấu hiểu bản thân và vận mệnh của mình. Người ta học được cần phải làm gì và cần phải tránh gì. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh