Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 17 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 134 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 122 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.019.490.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.821.278.686 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.019.490.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.821.278.686 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:34
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa hệ thống thuỷ lợi xã Văn Bàn các thôn (An; Lập Thành; Nậm Bó; Nà Bay; Hô Phai; Giàng) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn với 4 gói thầu.
24/08/2026 16:40
Phòng kinh tế xã Văn Bàn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa hệ thống thuỷ lợi xã Văn Bàn các thôn (An; Lập Thành; Nậm Bó; Nà Bay; Hô Phai; Giàng).
24/08/2026 16:16
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi
công xây dựng của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG ANH
01/08/2026 10:40
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, sửa chữa
thuỷ lợi Làng Mạc, xã Văn Bàn của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn với 2 gói thầu.
01/08/2026 10:38
Phòng kinh tế xã Văn Bàn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án: Nâng cấp, sửa chữa thủy lợi Làng Mạc xã Văn Bàn.
01/08/2026 10:10
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi
công xây dựng của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUYẾN DƯỢC
01/08/2026 10:08
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa,
nâng cấp CNSH Làng Mạc, xã Văn Bàn của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn với 2 gói thầu.
01/08/2026 10:05
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi
công xây dựng của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG HOÀNG ANH
01/08/2026 09:52
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Văn Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa sân trường
tiểu học Văn Bàn, xã Văn Bàn của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn với 1 gói thầu.
01/08/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn là chủ đầu tư của 65 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 65 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn là chủ đầu tư của 124 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Văn Bàn là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thích những mối tình câm, tình thầm. Tôi tưởng tượng đó là những mối tình da diết, sâu sắc. Mãi mãi chẳng dám nói thật lòng, cho đến cuối đời, tình ấy vẫn bàng bạc, rập rờn và mỗi khi có dịp đi qua chỗ ngồi cũ, con đường cũ, gương mặt cũ… ta bỗng thấy nhói ran.Chắc là khó chịu lắm, khi yêu mà giả bộ không yêu, khi buồn cố diễn mặt vui, khi đau tình phải tỏ ra vô tình… "
Nguyễn Ngọc Tư
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh