Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.339.219.276 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.911.335.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.339.219.276 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.911.335.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải TBMT Dịch vụ công ích đô thị trên địa bàn xã Vị Thủy giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 11:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định
hồ sơ mời thầu
và thẩm định kết
quả lựa chọn nhà
thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐẤU THẦU TÂN AN
12/08/2026 06:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG TÂN HIỆP
12/08/2026 06:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUY HOẠCH XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
07/08/2026 16:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ công ích đô thị trên địa bàn xã Vị Thủy giai đoạn 2026-2028 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy với 3 gói thầu.
07/08/2026 08:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP THÚY NHI
05/08/2026 17:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG 639
03/08/2026 17:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TVTK & ĐTXD NGỌC LAM
03/08/2026 17:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải TBMT Thi công xây
dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 17:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỨ HẢI
28/07/2026 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 45 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy là chủ đầu tư của 67 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả chúng ta đều là những thiên thần chỉ có một cánh. Nhiệm vụ của chúng ta trên trái đất là tìm kiếm một thiên thần một cánh khác, kẻ sẽ chia sẻ cùng ta chiếc cánh duy nhất, để giữ chặt ta và cùng ta bay trở về thiên đàng. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh