Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 881.384.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 836.729.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 881.384.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 836.729.450 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ tiếp công dân, xử lý đơn thư khiếu nại, tố cáo năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC HÀNH CHÍNH - KINH TẾ
26/07/2024 10:44
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ soạn thảo văn bản, lập, quản lý hồ sơ điện tử năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
26/07/2024 10:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Sư phạm Bà Rịa Vũng Tàu
18/07/2024 14:15
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ soạn thảo văn bản, lập, quản lý hồ sơ điện tử năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
08/07/2024 10:37
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 16:41
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
03/07/2024 16:05
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ tiếp công dân, xử lý đơn thư khiếu nại , tố cáo năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
28/06/2024 10:54
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2024 15:34
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
18/06/2024 14:43
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tô chức lớp bồi dưỡng kiến thức quản lý nhà nước ngạch chuyên viên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÂN HIỆU HỌC VIỆN HÀNH CHÍNH QUỐC GIA TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
12/06/2024 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ tiếp công dân, xử lý đơn thư khiếu nại, tố cáo năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC HÀNH CHÍNH - KINH TẾ
26/07/2024 10:44
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ soạn thảo văn bản, lập, quản lý hồ sơ điện tử năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
26/07/2024 10:40
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ soạn thảo văn bản, lập, quản lý hồ sơ điện tử năm 2024 với 1 gói thầu.
08/07/2024 10:37
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ tiếp công dân, xử lý đơn thư khiếu nại , tố cáo năm 2024 với 1 gói thầu.
28/06/2024 10:54
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
18/06/2024 14:43
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác Kế toán năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
07/06/2024 14:39
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác Kế toán năm 2024 với 1 gói thầu.
07/06/2024 14:35
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức, nghiệp vụ công tác thanh niên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
07/06/2024 14:35
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kiến thức quản lý nhà nước ngạch chuyên viên năm 2024 với 1 gói thầu.
30/05/2024 11:10
Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, chuyên môn nghiệp vụ về công tác Kế toán năm 2024 với 1 gói thầu.
29/05/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ tiếp công dân, xử lý đơn thư khiếu nại, tố cáo năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC HÀNH CHÍNH - KINH TẾ
26/07/2024 10:44
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ soạn thảo văn bản, lập, quản lý hồ sơ điện tử năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
26/07/2024 10:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Sư phạm Bà Rịa Vũng Tàu
18/07/2024 14:15
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ soạn thảo văn bản, lập, quản lý hồ sơ điện tử năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
08/07/2024 10:37
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 16:41
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
03/07/2024 16:05
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng kỹ năng, nghiệp vụ tiếp công dân, xử lý đơn thư khiếu nại , tố cáo năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
28/06/2024 10:54
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải TBMT Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2024 15:34
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải KHLCNT Lớp bồi dưỡng thường xuyên năm học 2023-2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ với 1 gói thầu.
18/06/2024 14:43
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ đã đăng tải kết quả gói thầu Tô chức lớp bồi dưỡng kiến thức quản lý nhà nước ngạch chuyên viên năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÂN HIỆU HỌC VIỆN HÀNH CHÍNH QUỐC GIA TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
12/06/2024 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Đất Đỏ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái chết thực sự là lời chúc phúc lớn lao dành cho nhân loại, không có nó không thể có sự tiến bộ. Những người bất tử sẽ không chỉ ngăn trở và làm thối chí người trẻ tuổi, họ còn thiếu đi sự kích thích cần thiết để sáng tạo. "
Alfred Adler
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh