Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.074.595.620 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.691.828.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.074.595.620 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.691.828.120 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng cho Phòng Văn hoá - Xã hội xã Lợi Bác của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH LẠNG SƠN
08/07/2026 15:27
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị văn phòng cho Phòng Văn hoá - Xã hội xã Lợi Bác của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
07/07/2026 10:19
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán và chuyển đổi nghề thuộc Dự án 1, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN trên địa bàn xã Lợi Bác năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚ KHANG HD
26/12/2025 09:35
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ THUẬN PHONG
23/12/2025 17:40
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Dự án 4: Đầu tư cơ sở hạ tầng thiết yếu, phục vụ sản xuất, đời sống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi các đơn vị sự nghiệp công của lĩnh vực dân tộc của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:36
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán và chuyển đổi nghề thuộc Dự án 1, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS&MN trên địa bàn xã Lợi Bác năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
19/12/2025 20:43
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự
án của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án khu vực III
17/12/2025 11:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công
xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HÙNG DŨNG LS
17/12/2025 11:43
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi
công xây
dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Đại Thịnh Phát LS
17/12/2025 11:41
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây mới
Nhà văn hóa thôn Bản Mới B, xã Sàn Viên của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 3 gói thầu.
17/12/2025 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người bạn là người ở bên bạn khi mà lẽ ra anh ta ở một nơi khác thì tốt hơn. "
Len Wein
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info