Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT xây dựng tuyến đường gom từ khu đất công trình thương mại dịch vụ đến tuyến đường số 01 thuộc khu Trung tâm Y tế tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 5 gói thầu.
21/03/2016 08:38
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng trả chậm để hỗ trợ đầu tư xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 3 gói thầu.
21/10/2015 17:21
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Nhà ở xã hội phường Quang trung, thành phố Thái Bình (Khu số 01) của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 10 gói thầu.
12/12/2014 10:14
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Nhà ở xã hội phường Quang trung, thành phố Thái Bình (Khu số 01) của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 10 gói thầu.
10/12/2014 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Mua sắm bổ sung xi măng trả chậm để cấp hỗ trợ cho các xã có nhu cầu xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới và cấp cho UBND các huyện, UBND các xã để đầu tư xây dựng một số tuyến đường giao thông trục xã và liên xã với khối lượng 134.000 tấn. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 104 ngày 07/06/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/06/2016 07:35
Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm xi măng trả chậm để hỗ trợ đầu tư xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới, với khối lượng 100.000 tấn (Số báo 238 ngày 14/12/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/12/2015 07:39
Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đăng tải TBMT Xây lắp công trình hạ tầng kỹ thuật khu Trung tâm Y tế tỉnh Thái Bình (gói 6) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/01/2013 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT xây dựng tuyến đường gom từ khu đất công trình thương mại dịch vụ đến tuyến đường số 01 thuộc khu Trung tâm Y tế tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 5 gói thầu.
21/03/2016 08:38
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xi măng trả chậm để hỗ trợ đầu tư xây dựng kết cấu hạ tầng nông thôn mới trên địa bàn tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 3 gói thầu.
21/10/2015 17:21
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Nhà ở xã hội phường Quang trung, thành phố Thái Bình (Khu số 01) của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 10 gói thầu.
12/12/2014 10:14
Bên mời thầu Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng Nhà ở xã hội phường Quang trung, thành phố Thái Bình (Khu số 01) của chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình với 10 gói thầu.
10/12/2014 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Quỹ Đầu tư phát triển Thái Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng ai có thể đảm bảo bản tính của con người suốt đời không thay đổi, tình cảm có thể kéo dài mãi mãi. Làm sao có thể đem vận mệnh của mình giao phó cho người khác. Một người trước tiên phải đủ mạnh mới có thể bảo vệ bản thân và người mình muốn bảo vệ. Cherry à, làm người phải học cách từ bỏ và lãng quên, từ bỏ thứ tình cảm đã không còn thuộc về mình, lãng quên người đã từ bỏ em đi. "
Trúc Âm
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh